วีอาร์
  • รายละเอียดสินค้า

ที่เซินเจิ้น Wanglink Communication Equipment Technology Co. , Ltd. ความพยายามของพนักงานทุกคนส่งผลให้ R ของเราพัฒนาอย่างต่อเนื่อง&ความสามารถของ D และการเปิดตัวการจัดการซอฟต์แวร์ Wanglink ems fttb epon olt 1 PORT FTTH เข้ากันได้กับ HUAWEI ZTE OLT 1ge WIFI GEPON epon onu การจัดการซอฟต์แวร์ Wanglink ems fttb epon olt 1 PORT FTTH เข้ากันได้กับ HUAWEI ZTE OLT 1ge WIFI GEPON epon onu มีคุณภาพสูง และราคาปานกลางจึงซื้อได้อย่างมั่นใจ เซินเจิ้น Wanglink Communication Equipment Technology Co. , Ltd. จะยังคงใช้กลยุทธ์การตลาดทางวิทยาศาสตร์และขั้นสูงเพื่อมุ่งเน้นไปที่การขยายตลาดสร้างเครือข่ายการขายที่สมบูรณ์ทั่วโลก ยิ่งไปกว่านั้น เราจะให้ความสำคัญกับการรวบรวมผู้มีความสามารถ เพื่อให้มั่นใจว่าภูมิปัญญาเชิงนวัตกรรมและการแข่งขันได้รับการกลั่นกรองเพื่อการพัฒนาระยะยาวของบริษัทของเรา

หมายเลขรุ่น:วร-อรนุช-E1W1สถานที่กำเนิด:กวางตุ้ง ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:วังลิงค์คุณสมบัติที่สำคัญ 1:1 จีอี
คุณสมบัติหลัก 2:Wifi 1 เสาอากาศคุณสมบัติที่สำคัญ 3:สำหรับ EPON OLT


EPON ONU

Wanglink 1 พอร์ต WIFI 1 GE EPON ONU

1 พอร์ต EPON ONU พร้อมผลิตภัณฑ์ WIFI เป็นไปตามข้อกำหนดทางเทคนิคของอุปกรณ์ IEEE 802.3-2005 และ China Telecom EPON (V2.1) อย่างครบถ้วน

 สามารถทำงานได้ จัดการได้ และบำรุงรักษาได้ในระดับโทรคมนาคม และสามารถให้บริการข้อมูลความเร็วสูงแก่ลูกค้าได้ 

มีพอร์ตอัปลิงค์ PON ที่เชื่อมต่อกับอุปกรณ์ปลายทางในสำนักงานผ่านไฟเบอร์



1 อินเทอร์เฟซออปติคัล EPON
1 * พอร์ต GPON, มาตรฐาน FSAN G.984.2, คลาส B+
อัตราข้อมูลดาวน์สตรีม: 2.488Gbps
อัตราข้อมูลอัปสตรีม: 1.244Gbps
SC/PC ไฟเบอร์โหมดเดียว
การสูญเสียลิงค์ 28dBm และระยะทาง 20KM ด้วย 1:64

อีเธอร์เน็ต
อินเตอร์เฟซ
1*10/100/1000Mauto-การเจรจาต่อรอง
โหมดดูเพล็กซ์เต็ม/ครึ่ง
ขั้วต่อ RJ45
MDI อัตโนมัติ/MDI-X
ระยะทาง 100m

พล
ออปติคัล
พารามิเตอร์
ความยาวคลื่น: Tx 1310nm, Rx1490nm
Tx กำลังแสง: 0 ~ 4dBm
ความไว Rx: -27dBm
ความอิ่มตัวของแสง: -3dBm
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC
ใยแก้วนำแสง: ไฟเบอร์โหมดเดียว 9/125ɥm
เครือข่าย
การจัดการ
รองรับ IEEE802.3 QAM, ONU สามารถจัดการจากระยะไกลโดย OLT
รองรับการจัดการระยะไกลผ่าน SNMP และ Telnet
การบริหารจัดการท้องถิ่น
แหล่งจ่ายไฟ
<อะแดปเตอร์จ่ายไฟ 5W, 12V/1A

ด้านสิ่งแวดล้อม
ข้อมูลจำเพาะ
อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ถึง 50ºC
อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40 ถึง 85ºC
ความชื้นในการทำงาน: 10% ถึง 90% (ไม่ควบแน่น)
ความชื้นในการจัดเก็บ: 10% ถึง 90% (ไม่กลั่นตัว)
รายละเอียด EPON ONU


รองรับการสลับบริการอีเทอร์เน็ตเลเยอร์ 2 และการส่งต่อความเร็วสายของบริการอัปลิงค์และดาวน์ลิงก์
รองรับการกรองเฟรมและการปราบปราม
รองรับฟังก์ชั่น Vlan มาตรฐาน 802.1Q รองรับการแปลง VLAN
รองรับ 4094 VLAN (802.1Q)
รองรับฟังก์ชัน Dynamic Bandwidth Allocation (DBA)
รองรับ QoS รวมถึงการจำแนกทราฟฟิกโฟลว์ การทำเครื่องหมายลำดับความสำคัญ คิวและการจัดส่ง การกำหนดทราฟฟิกและการควบคุมทราฟฟิก ฯลฯ


สนับสนุน ONU auto-discovery/Link detection/remote upgrade ของซอฟต์แวร์;
สนับสนุนการแบ่ง VLAN และการแยกผู้ใช้เพื่อหลีกเลี่ยงพายุออกอากาศ
รองรับฟังก์ชั่นการเตือนการปิดเครื่องและง่ายต่อการตรวจสอบปัญหาการเชื่อมโยง
รองรับฟังก์ชั่นการต้านทานพายุกระจายเสียง


รองรับ ACL และ SNMP เพื่อกำหนดค่าตัวกรองแพ็คเก็ตข้อมูลอย่างยืดหยุ่น
การออกแบบพิเศษสำหรับระบบป้องกันการพังทลายเพื่อรักษาความเสถียรของระบบ
รองรับการอัพเกรดซอฟต์แวร์ออนไลน์
การจัดการเครือข่าย EMS ตาม SNMP สะดวกสำหรับการบำรุงรักษา

น้ำหนัก

ขนาดรายการ:110 มม.(ยาว) x80 มม.(กว้าง) x 30 มม. (สูง)

น้ำหนักสินค้า :0.3kg

การจัดส่ง
บริษัท
การรับรอง
วัฒนธรรม
คำถามที่พบบ่อย

1. คุณเป็นบริษัทการค้าหรือผู้ผลิตหรือไม่? ฉันสามารถใช้โลโก้และฉลากของเราเองได้หรือไม่?
เราเป็นโรงงานพร้อมบริการซื้อขาย เราให้บริการ OEM / OEM
2. ฉันสามารถสั่งซื้อตัวอย่างได้หรือไม่? MOQ ของคุณคืออะไร?
ใช่ เรายินดีรับตัวอย่างเพื่อทดสอบและตรวจสอบคุณภาพ MOQ คือ 1 สำหรับผลิตภัณฑ์ปกติ
3. เวลานำคืออะไร? คุณจะจัดส่งสินค้าอย่างไรและใช้เวลานานแค่ไหนในการมาถึง?
สำหรับสินค้าทั่วไป เราเก็บสต็อกไว้ สามารถจัดส่งได้ 1-3 วันหลังจากชำระเงิน สำหรับสินค้าจำนวนมากและพิเศษ โปรดตรวจสอบระยะเวลารอสินค้ากับตัวแทนฝ่ายขายของเรา การขนส่งทางทะเล& การขนส่งทางอากาศ& ด่วน (DHL / UPS / TNT / FedEx / EMS) การขนส่งทางอากาศ& Express มักใช้เวลา 3-5 วันในการมาถึง
4. เวลาการรับประกันของคุณคืออะไร?
เรารับประกัน 3 ปีสำหรับผลิตภัณฑ์ทั้งหมดที่จัดส่งจากเรา การก่อวินาศกรรมที่มนุษย์สร้างขึ้นและปัจจัยทางธรรมชาติไม่อยู่ในขอบเขตของการรับประกัน
5. ทำไมต้องเลือกวังลิงค์?
1) การส่งมอบที่รวดเร็วและบริการที่โดดเด่น
2) ราคาขายที่แข่งขันได้
3) ประสบการณ์อันยาวนานของ OEM& ความร่วมมือ ODM
4) วัสดุใหม่ 100% สำหรับการผลิตและคุณภาพที่เชื่อถือได้ 100%

ข้อมูลพื้นฐาน
  • ก่อตั้งปี
    --
  • ประเภทธุรกิจ
    --
  • ประเทศ / ภูมิภาค
    --
  • อุตสาหกรรมหลัก
    --
  • ผลิตภัณฑ์หลัก
    --
  • บุคคลที่ถูกกฎหมายขององค์กร
    --
  • พนักงานทั้งหมด
    --
  • มูลค่าการส่งออกประจำปี
    --
  • ตลาดส่งออก
    --
  • ลูกค้าที่ให้ความร่วมมือ
    --

ที่แนะนำ

ส่งคำถามของคุณ

ติดต่อเรา
ใช้ประโยชน์จากความรู้และประสบการณ์ที่เหนือชั้นของเรา เรานำเสนอบริการปรับแต่งที่ดีที่สุดแก่คุณ

ติดต่อกับพวกเรา 

ในช่วงหลายปีที่ผ่านมา Wanglink ยึดมั่นในวัตถุประสงค์ทางธุรกิจ "คุณภาพของผลิตภัณฑ์เพื่อความอยู่รอด ความน่าเชื่อถือ และการพัฒนาบริการ" มุ่งมั่นที่จะจัดหาผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงและบริการที่มีคุณภาพให้กับคุณ เราคาดว่าจะใช้ความร่วมมือมากขึ้นและสร้างอนาคตที่ win-win!

ที่แนะนำ
ทั้งหมดผลิตขึ้นตามมาตรฐานสากลที่เข้มงวดที่สุด สินค้าของเราได้รับความชื่นชอบจากตลาดทั้งในและต่างประเทศ
ตอนนี้พวกเขากำลังส่งออกไปยัง 200 ประเทศอย่างกว้างขวาง
Chat with Us

ส่งคำถามของคุณ

เลือกภาษาอื่น
English
한국어
Tiếng Việt
Türkçe
ภาษาไทย
Polski
Nederlands
Bahasa Melayu
עִברִית
bahasa Indonesia
русский
Português
日本語
italiano
français
Español
Deutsch
العربية
हिन्दी
ภาษาปัจจุบัน:ภาษาไทย