ผลิตภัณฑ์
วีอาร์
  • รายละเอียดผลิตภัณฑ์

ในฐานะที่เป็นองค์กรที่ขับเคลื่อนด้วยคุณภาพและมุ่งเน้นลูกค้า เซินเจิ้น Wanglink Communication Equipment Technology Co., Ltd. รับประกันเสมอว่างานพัฒนาของเราเกี่ยวข้องกับการออกแบบที่สร้างสรรค์และการผลิตที่พิถีพิถัน มัลติเพล็กเซอร์เสียงวิดีโอออปติคัล Wanglink ของเราผ่านวิดีโอ 16ch และตัวแปลงสัญญาณเสียงอะนาล็อก 16ch เป็นไฟเบอร์ออปติกคาดว่าจะได้รับความสนใจอย่างกว้างขวาง ในช่วงไม่กี่ปีที่ผ่านมา เราได้ปรับปรุงเทคโนโลยีหรือการผลิตผลิตภัณฑ์ที่มีประสิทธิภาพสูงขึ้น มีการขยายขอบเขตการใช้งานไปยังอุปกรณ์เสียงและวิดีโออื่นๆ ถัดไป Shenzhen Wanglink Communication Equipment Technology Co., Ltd. จะยังคงรักษาจิตวิญญาณของ 'ความก้าวหน้ากับเวลา นวัตกรรมที่โดดเด่น' ต่อไป และปรับปรุงความสามารถด้านนวัตกรรมของตนเองด้วยการฝึกฝนผู้มีความสามารถที่โดดเด่นมากขึ้นและลงทุนกองทุนวิจัยทางวิทยาศาสตร์มากขึ้น

ชื่อแบรนด์:วังลิงค์หมายเลขรุ่น:WOR-16A1D-T
สถานที่กำเนิด:กวางตุ้ง ประเทศจีนคุณสมบัติที่สำคัญ1:ตัวแปลงแสงเสียง
คุณสมบัติที่สำคัญ2:FCคุณสมบัติที่สำคัญ 3:สีดำ
การรับรอง:CE RoHS FCCความยาวคลื่น:1310nm/1550nm
วัสดุ:เหล็กบริการ:OEM/ODM
แอปพลิเคชัน:เครือข่ายความต้านทานอินพุตและเอาต์พุตที่กำหนด:75Ω
พิมพ์:สถานะโสด

รายละเอียดสินค้า
มัลติเพล็กเซอร์เสียงวิดีโอออปติคัลมากกว่าวิดีโอ 16ch และเสียงอะนาล็อก 16ch เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก

Wanglink WOR-16A1D-T ซีรีส์ 16 พอร์ต RCA Audio (1 สเตอริโอ) ผ่านตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกสำหรับระบบเสียง CCTV และการส่งสัญญาณเสียง AV ระดับมืออาชีพในโหมดเดี่ยวและมัลติโหมดไฟเบอร์ในระยะทางสูงสุด 20 กม. และอีกมากมาย รองรับเสียงคุณภาพการออกอากาศที่เข้ารหัสแบบดิจิทัล 2 ช่องสัญญาณ 24 บิตผ่านไฟเบอร์ออปติกแบบหลายโหมดหรือโหมดเดียว ตัวส่งใยแก้วนำแสงและตัวรับใยแก้วนำแสงเหล่านี้มักใช้ในแอปพลิเคชันสำหรับการเช่า การแสดงละคร โรงละคร สนามกีฬา สวนสนุก ออกอากาศ/สตูดิโอ เครื่องเสียง CCTV และแอปพลิเคชัน AV ระดับมืออาชีพ ฯลฯ และพร้อมใช้งานสำหรับการติดตั้งแบบสแตนด์อโลนหรือแบบติดตั้งบนชั้นวาง . ตัวเชื่อมต่อออปติคัล FC, ST หรือ SC เป็นอุปกรณ์เสริม การออกแบบแบบพลักแอนด์เพลย์ช่วยให้มั่นใจได้ว่าการติดตั้งและการใช้งานไม่ต้องปรับค่าใดๆ และไม่จำเป็นต้องทำการปรับออปติคัลอีก มีไฟ LED แสดงสถานะการทำงานของระบบทันที

คุณสมบัติหลัก:

1) ภายในช่วงของช่วงการส่งสัญญาณ SNR จะคงที่
2) การควบคุมพลังงานอัตโนมัติ, วงจรชดเชยอุณหภูมิอัตโนมัติ
3) เทคโนโลยีการยึดพื้นผิว
4) แหล่งจ่ายไฟและตัวบ่งชี้สถานะการทำงาน
5) ปลั๊กอินและโครงสร้างอิสระ
6) การป้องกันการโอเวอร์โหลดการกู้คืนอัตโนมัติ
7) สอดคล้องกับ NEMA
8) รองรับการรีเจนเนอเรทีฟของวิดีโอที่ไม่เสียหาย
9) Super optical dynamic range ไม่จำเป็นต้องปรับเมื่อใช้
10) ระบบวิดีโอ PAL, NTSC และ SECAM ที่เข้ากันได้โดยอัตโนมัติ

ชื่อผลิตภัณฑ์
มัลติเพล็กเซอร์เสียงวิดีโอออปติคัลมากกว่าวิดีโอ 16ch และเสียงอะนาล็อก 16ch เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก
ความยาวคลื่นไฟเบอร์
1310nm/1550nm 
กำลังขับ
-8~3dBm
อินเทอร์เฟซไฟเบอร์
FC เดี่ยวโหมด
สี
สีดำ
ช่องวิดีโอแอนะล็อก
16 ชาแนล
ไฟเบอร์
จำนวนพอร์ตไฟเบอร์: 1
ความยาวคลื่นแสง:
850nm/1310nm สำหรับโหมดออปติคอลหลายโหมด
1310nm/1550nm สำหรับอินเทอร์เฟซแบบออปติคัลโหมดเดียว
แกนไฟเบอร์: แกนไฟเบอร์เดี่ยว/คู่
ตัวเชื่อมต่อ: FC/SC/ST/LC(SFP)
ระยะทาง : 20km-120km
กำลังขับทั่วไป:
โหมดเดียว 1310/1550nm:>-9dBm
850nm หลายโหมด:>-18dBm
หลายโหมด 1310nm:>-25dBm
ตัวรับ ความไว: -28dBm ~ - 40dBm
เครื่องเสียง
พอร์ต AV: 16
ระดับสัญญาณ: 2Vp-p
อิมพีแดนซ์อินพุต / เอาต์พุต: 600Ω (ไม่สมดุลหรือสมดุล)
AD / DA-บิตกว้าง: 24Bit
แบนด์วิดท์: 10Hz-20KHz
ความผิดเพี้ยนของฮาร์มอนิกทั้งหมด:<1%
อัตราส่วนเสียงรบกวน (SNR):> 75dB
ช่วงอินพุต/เอาต์พุต: -6~+3db
ขั้วต่ออินเทอร์เฟซ: เสียง RCA
อิมพีแดนซ์อินพุต/เอาต์พุต
600ohm (ไม่สมดุล)
แรงดันอินพุต/เอาต์พุตสูงสุด
3.0Vp-p
การตอบสนองความถี่
10 Hz~29kHz @±3dB
SNR
> 70dB
กำไรส่วนต่าง
≤±1%
เฟสดิฟเฟอเรนเชียล
≤±1
โปรโตคอลข้อมูล
 RS485
แบนด์วิดธ์
 0~300kbps

ตัวเชื่อมต่อ
แถบขั้วต่อสกรู
น้ำหนักรวม
1.74กก.
อะแดปเตอร์ไฟฟ้า
ไฟฟ้ากระแสสลับ 90V~240V
การใช้พลังงาน
< 5W
MTBF
>100,000 ชั่วโมง
สิ่งแวดล้อม 
อุณหภูมิในการทำงาน: -30℃~80℃
อุณหภูมิในการจัดเก็บ -30~ 85"ค
ความชื้นในการทำงาน: 10 ~ 90% ไม่มีการควบแน่น
ความชื้นในการจัดเก็บ:10% - 95% ไม่ควบแน่น
 การรับประกัน
5 ปี
แสดงสินค้า

การประยุกต์ใช้อุปกรณ์ :

ใช้ในห้องเรียน สถานที่ หรือห้องสอบสวน ศาล (ศาล สถานีตำรวจ สถานกักกัน ฯลฯ) ขั้นตอนการสมัครสอบปากคำผู้ต้องสงสัยให้ประสานการเฝ้าระวังด้วยเสียง การบันทึกวิดีโอ การเฝ้าระวังวิดีโอ เครื่องปิดท้ายวิดีโอ ตระหนักถึงการเฝ้าระวังวิดีโอและการตรวจสอบ หรือฟังก์ชั่นวิทยุคงที่

เอฟซีอินเทอร์เฟซ:

อินเทอร์เฟซ FC แบบเส้นใยเดี่ยวโหมดเดียว สัญญาณเสียงจะถูกส่งไปยังใยแก้วนำแสงผ่านอินเทอร์เฟซนี้หลังจากที่เครื่องส่งสัญญาณแสงถูกแปลงเป็นสัญญาณ 

วัสดุผลิตภัณฑ์ :

การออกแบบสีเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำและความบริสุทธิ์สูง ป้องกันสนิม ป้องกันการตก และกระจายความร้อนเพื่อให้แน่ใจว่าปัจจัยที่ไม่แน่นอนของตัวรับส่งสัญญาณแสงจะไม่เสียหายง่าย

ขั้วเชื่อมต่อข้อมูล :

โดยทั่วไปแล้วเทอร์มินัลการเชื่อมต่อข้อมูลการส่งข้อมูลจะเชื่อมต่อกับเทอร์มินัลข้อมูลของเครื่องรับตัวถอดรหัส แป้นพิมพ์ควบคุม RS485 และอินเทอร์เฟซแรกจะถูกทำเครื่องหมายที่แผงด้านหน้า และขั้วลบใช้อินเทอร์เฟซที่สอง

แอปพลิเคชัน
บริการของเรา
บริษัท ของเรา
ใบรับรองของเรา
รูปลูกค้า

ติดต่อเรา:

โทร/whatsapp/skype/wechat: +86 18929379973

คำถามที่พบบ่อย

ถาม: ฉันสามารถสั่งซื้อตัวอย่างได้หรือไม่? ขั้นต่ำของคุณคืออะไร?

ตอบ: ได้ เรายินดีรับคำสั่งซื้อตัวอย่างเพื่อทดสอบและตรวจสอบคุณภาพ ขั้นต่ำคือ 1 สำหรับผลิตภัณฑ์ปกติ

ถาม: คุณจัดส่งสินค้าอย่างไรและใช้เวลานานแค่ไหน?

A: การขนส่งทางทะเล& การขนส่งทางอากาศ& ด่วน (DHL / UPS / TNT / Fedex / EMS) การขนส่งทางอากาศ& Express มักใช้เวลาประมาณ 3-5 วัน

ถาม: ฉันสามารถใช้โลโก้และฉลากของเราเองได้หรือไม่?

ตอบ: ใช่ เราให้บริการ OEM/OEM และสร้างผลิตภัณฑ์ด้วยฉลากของคุณเอง

Q:ทำไมต้องเลือกWanglink?

1) การจัดส่งที่รวดเร็วและบริการที่โดดเด่น
2) ราคาขายที่แข่งขันได้
3) ประสบการณ์อันยาวนานของ OEM& ความร่วมมือ ODM
4) วัสดุใหม่สำหรับการผลิต 100% และคุณภาพที่เชื่อถือได้ 100% 

ข้อมูลพื้นฐาน
  • ก่อตั้งปี
    --
  • ประเภทธุรกิจ
    --
  • ประเทศ / ภูมิภาค
    --
  • อุตสาหกรรมหลัก
    --
  • ผลิตภัณฑ์หลัก
    --
  • บุคคลที่ถูกกฎหมายขององค์กร
    --
  • พนักงานทั้งหมด
    --
  • มูลค่าการส่งออกประจำปี
    --
  • ตลาดส่งออก
    --
  • ลูกค้าที่ให้ความร่วมมือ
    --

ที่แนะนำ

ส่งคำถามของคุณ

ติดต่อเรา
ใช้ประโยชน์จากความรู้และประสบการณ์ที่เหนือชั้นของเรา เรานำเสนอบริการปรับแต่งที่ดีที่สุดแก่คุณ

ติดต่อกับพวกเรา 

ในช่วงหลายปีที่ผ่านมา Wanglink ยึดมั่นในวัตถุประสงค์ทางธุรกิจ "คุณภาพของผลิตภัณฑ์เพื่อความอยู่รอด ความน่าเชื่อถือ และการพัฒนาบริการ" มุ่งมั่นที่จะจัดหาผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงและบริการที่มีคุณภาพให้กับคุณ เราคาดว่าจะใช้ความร่วมมือมากขึ้นและสร้างอนาคตที่ win-win!

ที่แนะนำ
ทั้งหมดผลิตขึ้นตามมาตรฐานสากลที่เข้มงวดที่สุด สินค้าของเราได้รับความชื่นชอบจากตลาดทั้งในและต่างประเทศ
ตอนนี้พวกเขากำลังส่งออกไปยัง 200 ประเทศอย่างกว้างขวาง
Chat with Us

ส่งคำถามของคุณ

เลือกภาษาอื่น
English
한국어
Tiếng Việt
Türkçe
ภาษาไทย
Polski
Nederlands
Bahasa Melayu
עִברִית
bahasa Indonesia
русский
Português
日本語
italiano
français
Español
Deutsch
العربية
हिन्दी
ภาษาปัจจุบัน:ภาษาไทย