วีอาร์
  • รายละเอียดสินค้า

เป็นการใช้ประโยชน์จากเทคโนโลยีที่มีส่วนช่วยในการผลิตผลิตภัณฑ์ให้มีประสิทธิภาพสูง ในด้านอุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติก เป็นที่ยอมรับและใช้กันอย่างแพร่หลาย หลังจาก 10G BIDI SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 10GBASE-BX TX1270nm RX1330nm 10KM 20KM โมดูล SFP ที่เข้ากันได้กับ CISCO ที่เปิดตัวสู่ตลาด เราได้รับการสนับสนุนและคำชมมากมาย ลูกค้าส่วนใหญ่คิดว่าผลิตภัณฑ์ประเภทนี้เป็นไปตามความคาดหวังในแง่ของรูปลักษณ์และประสิทธิภาพ ดังนั้น สำหรับผู้ซื้อที่ต้องการซื้อ 10G BIDI SFP+ Transceiver Module 10GBASE-BX TX1270nm RX1330nm 10KM 20KM SFP Module Compatible with CISCO ในปริมาณมากสำหรับธุรกิจของพวกเขา การซื้อจากผู้ผลิตที่มีชื่อเสียงจะเป็นทางเลือกที่ชาญฉลาด

หมายเลขรุ่น:WOR-SFP-10GBX-10/20km-SMFพิมพ์:เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก, ขั้วต่อ LC
สถานที่กำเนิด:กวางตุ้ง ประเทศจีนชื่อแบรนด์:OEM
ใช้:FTTH FTTX FTTPชื่อผลิตภัณฑ์:10GBASE-BX SFP TX1270nm RX1330nm 10KM 20KM โมดูล SFP
ประเภทไฟเบอร์:SMFแอปพลิเคชัน:โทรคมนาคม
อัตราข้อมูล:10Gระยะทาง:10KM/20KM
ความยาวคลื่น:TX1270nm RX1330nmการรับรอง:CE RoHS FCC
การรับประกัน:1 ปีบรรจุุภัณฑ์:กล่องพลาสติก


รายละเอียดสินค้า

10G BIDI SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 10GBASE-BX TX1270nm RX1330nm 10KM 20KM SFP โมดูลเข้ากันได้กับ CISCO


คุณสมบัติ

 1. การส่งสูงสุด 10 กม./20 กม. บน SMF

2.สูงสุด 10.3125Gbps 

3. 1270nm DFB เลเซอร์และตัวรับ PIN 

4. อินเตอร์เฟสไฟฟ้า SFI  

อินเทอร์เฟซ 5.2 สายสำหรับการตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอลในตัว 

6. แพ็คเกจ SFP+ MSA พร้อมตัวเชื่อมต่อ LC เดียว 

7.Hot pluggable 

8. EMI ต่ำมากและการป้องกัน ESD ที่ยอดเยี่ยม 

9. แหล่งจ่ายไฟ +3.3V 

10. การใช้พลังงานน้อยกว่า 1.0W 

11.อุณหภูมิกรณีใช้งาน: 0 ~ +70°C 

 แอปพลิเคชั่น  

1. เครือข่ายพื้นที่เก็บข้อมูลความเร็วสูง 

2. การเชื่อมต่อข้ามคลัสเตอร์คอมพิวเตอร์ 

3. ท่อข้อมูลความเร็วสูงที่กำหนดเอง 

 การปฏิบัติตาม 

4. สอดคล้องกับ IEEE 802.3ae-2002 

5. สอดคล้องกับ MSA SFF-8472

 6. สอดคล้องกับ MSA SFF-8431

แสดงสินค้า
ใบรับรองของเรา
บริษัท ของเรา
เกี่ยวกับโรงงาน
สำนักงานใหญ่ Wanglink ตั้งอยู่ในสวนอุตสาหกรรมเซินเจิ้น Xiaxue ซึ่งเป็นสวนอุตสาหกรรมไฮเทคของจีนซึ่งครอบคลุมพื้นที่ 20 ตารางกิโลเมตร รวบรวมองค์กรขั้นสูงมากมายในอุตสาหกรรมการสื่อสาร Wanglink เป็นหนึ่งในองค์กรที่สำคัญใน Creative Industrial Park แห่งนี้ โดยได้รับการสนับสนุนอย่างดีจากรัฐบาลท้องถิ่น มีทุนจดทะเบียน 5 ล้าน RMB ครอบคลุมพื้นที่เกือบ 2,000 ตารางเมตรสำหรับ R&D การตลาด& สำนักงานขาย.
ตั้งแต่ปี 2013 wanglink ได้ลงทุนมากกว่า 100 ล้านหยวนในการวิจัยและพัฒนาการผลิต เรามีความสามารถอย่างเต็มที่ในการยอมรับ OEM ของลูกค้า ข้อกำหนด ODM สำหรับผลิตภัณฑ์ และผลิตภัณฑ์เป้าหมายที่เหมาะสมกับลูกค้า ด้วยการพัฒนาอย่างรวดเร็วและการวิจัยอย่างเข้มข้น Wanglink ได้พัฒนามากกว่า 400 รุ่นใน 4 ซีรี่ส์หลัก ONU / Switch / SFP / Media converter อย่างอิสระ แต่ละชุดได้ผ่านการรับรอง CE,
สร้างห่วงโซ่อุตสาหกรรม FTTH/FTTB/FTTX ที่สมบูรณ์และปรับแต่งได้สูง

รายละเอียดโรงงาน

Wanglink ได้รับการรับรองระบบการจัดการคุณภาพ ISO 9000:2000 ในเดือนมิถุนายน 2558 และการรับรอง ROHS, CE, FCC ในเดือนพฤศจิกายน 2560

การออกแบบและผลิตบอร์ด PCB


ห้องทดสอบเก่า

บัดกรี

คลังสินค้า

รูปลูกค้า
นิทรรศการ CIOE 2019
ในแต่ละปี Wanglink มีแผนที่จะ ไปทั่วโลกเพื่อเข้าร่วมนิทรรศการ บราซิล อินเดีย ไทย เวียดนาม ..... จนถึงปัจจุบันเราได้สร้างความสัมพันธ์ทางธุรกิจที่ดีกับกว่า 100 ประเทศทั่วโลก

2019 เวียดนาม ICT COMM
เรามีมิตรภาพมากมายและ  หวังว่าทุกธุรกิจของเราจะได้รับ win-win ทุก ๆ ปีเราจะไปเยี่ยมเพื่อนของเราทั่วโลก
จัดโดยกระทรวงอุตสาหกรรมและการค้าของเวียดนามและกระทรวงสารสนเทศและการสื่อสารของเวียดนาม ICT COMM Vietnam ร่วมกันจัดโดยบริษัทผู้ให้บริการนิทรรศการที่ใหญ่ที่สุดของเวียดนาม “ADPEX” United Stock Company และศูนย์แลกเปลี่ยนนวัตกรรมและส่งเสริมเวียดนาม (Vietnam Post and Telecommunications กลุ่ม). นิทรรศการมืออาชีพด้านการสื่อสารอิเล็กทรอนิกส์ ICT 
2018 CeBIT ASEAN Thailand
CeBIT เป็นนิทรรศการที่เชื่อถือได้ที่ใหญ่ที่สุดในโลกในด้านข้อมูล การสื่อสาร และซอฟต์แวร์ CeBIT ASEAN Thailand นิทรรศการเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสารนานาชาติกรุงเทพ จัดขึ้นที่กรุงเทพฯ ประเทศไทย ความถี่ของนิทรรศการคือปีละครั้ง เป็นชุดนิทรรศการที่จัดโดย Hannover Messe ในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้
https://imgbd.weyesimg.com/prod/moving/img/b6b4ad1c218c363781c2b9092e41b922/dbaa0d8a8afa16566bd3ed329a5e180e.jpg" data-id="child-image-0" class="magic-41" />
คำถามที่พบบ่อย

Q:ทำไมต้องเลือกWanglink?

1) การจัดส่งที่รวดเร็วและบริการที่โดดเด่น
2) ราคาขายที่แข่งขันได้
3) ประสบการณ์อันยาวนานของ OEM& ความร่วมมือ ODM
4) วัสดุใหม่สำหรับการผลิต 100% และคุณภาพที่เชื่อถือได้ 100% 

ถาม: ฉันสามารถสั่งซื้อตัวอย่างได้หรือไม่? ขั้นต่ำของคุณคืออะไร?

ตอบ: ได้ เรายินดีรับคำสั่งซื้อตัวอย่างเพื่อทดสอบและตรวจสอบคุณภาพ ขั้นต่ำคือ 1 สำหรับผลิตภัณฑ์ปกติ

ถาม: คุณจัดส่งสินค้าอย่างไรและใช้เวลานานแค่ไหน?

A: การขนส่งทางทะเล& การขนส่งทางอากาศ& ด่วน (DHL / UPS / TNT / Fedex / EMS) การขนส่งทางอากาศ& Express มักใช้เวลาประมาณ 3-5 วัน

ถาม: ฉันสามารถใช้โลโก้และฉลากของเราเองได้หรือไม่?

ตอบ: ใช่ เราให้บริการ OEM/OEM และสร้างผลิตภัณฑ์ด้วยฉลากของคุณเอง

คำถามที่พบบ่อย
เครื่องเป่าขวด PET กึ่งอัตโนมัติ เครื่องทำขวด เครื่องปั้นขวด
เครื่องทำขวด PET เหมาะสำหรับผลิตภาชนะพลาสติก PET และขวดทุกรูปทรง
ข้อมูลพื้นฐาน
  • ก่อตั้งปี
    --
  • ประเภทธุรกิจ
    --
  • ประเทศ / ภูมิภาค
    --
  • อุตสาหกรรมหลัก
    --
  • ผลิตภัณฑ์หลัก
    --
  • บุคคลที่ถูกกฎหมายขององค์กร
    --
  • พนักงานทั้งหมด
    --
  • มูลค่าการส่งออกประจำปี
    --
  • ตลาดส่งออก
    --
  • ลูกค้าที่ให้ความร่วมมือ
    --

ที่แนะนำ

ส่งคำถามของคุณ

ติดต่อเรา
ใช้ประโยชน์จากความรู้และประสบการณ์ที่เหนือชั้นของเรา เรานำเสนอบริการปรับแต่งที่ดีที่สุดแก่คุณ

ติดต่อกับพวกเรา 

ในช่วงหลายปีที่ผ่านมา Wanglink ยึดมั่นในวัตถุประสงค์ทางธุรกิจ "คุณภาพของผลิตภัณฑ์เพื่อความอยู่รอด ความน่าเชื่อถือ และการพัฒนาบริการ" มุ่งมั่นที่จะจัดหาผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงและบริการที่มีคุณภาพให้กับคุณ เราคาดว่าจะใช้ความร่วมมือมากขึ้นและสร้างอนาคตที่ win-win!

ที่แนะนำ
ทั้งหมดผลิตขึ้นตามมาตรฐานสากลที่เข้มงวดที่สุด สินค้าของเราได้รับความชื่นชอบจากตลาดทั้งในและต่างประเทศ
ตอนนี้พวกเขากำลังส่งออกไปยัง 200 ประเทศอย่างกว้างขวาง
Chat with Us

ส่งคำถามของคุณ

เลือกภาษาอื่น
English
한국어
Tiếng Việt
Türkçe
ภาษาไทย
Polski
Nederlands
Bahasa Melayu
עִברִית
bahasa Indonesia
русский
Português
日本語
italiano
français
Español
Deutsch
العربية
हिन्दी
ภาษาปัจจุบัน:ภาษาไทย