วีอาร์
  • รายละเอียดผลิตภัณฑ์

เซินเจิ้น Wanglink Communication Equipment Technology Co. , Ltd. มีความสามารถในการจัดหาโมดูล Wanglink 10G Multi mode Dual fiber LC 300M SFP + ที่มีคุณภาพ หลังจากเปิดตัว Wanglink 10G Multi mode Dual fiber LC 300M SFP+ Module เราได้รับผลตอบรับที่ดีและลูกค้าของเราเชื่อว่าผลิตภัณฑ์ประเภทนี้สามารถตอบสนองความต้องการของตนเองได้ หลังจากวิเคราะห์พลวัตของอุตสาหกรรมและวิจัยการพัฒนาตลาดแล้ว เรามั่นใจว่าสวิตช์เครือข่าย, ตัวแปลงสื่อ, Gpon epon, อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของเรา มีข้อดีทั้งรูปลักษณ์และประสิทธิภาพ ได้รับการออกแบบให้มีโครงสร้างและรูปลักษณ์ที่เป็นเอกลักษณ์ ทำให้ดึงดูดผู้มีโอกาสเป็นลูกค้าได้มาก นอกจากนี้ คุณสมบัติของ Wanglink 10G Multi mode Dual fiber LC 300M SFP+ Module ทำให้มีค่ามากขึ้น

หมายเลขรุ่น:WOR-10G-M-300M, WOR-10G-M-300Mสถานที่กำเนิด:จีน
ชื่อแบรนด์:วังลิงค์คุณสมบัติที่สำคัญ1:โมดูล LC 300M SFP+
คุณสมบัติที่สำคัญ2:CE RoHS FCCคุณสมบัติที่สำคัญ 3:10G
ประเภทไฟเบอร์:SMตัวเชื่อมต่อ:ดูเพล็กซ์ LC
ระยะทาง:300Mความยาวคลื่น:850nm
เข้ากันได้:Huawei, H3c, Cisco, Hpดีดีเอ็ม:ด้วย DDM

รายละเอียดสินค้า
 

คุณสมบัติหลัก:

โหมด single ระยะการส่งไฟเบอร์คู่ 10kms LC sfp 10g

สถานที่กำเนิดประเทศจีน กวางตุ้งยี่ห้อวังลิงค์สภาพใหม่อัตราข้อมูล 10Gตัวเชื่อมต่อLCเข้ากันได้กับCisco, Haiwei, HPการรับประกัน3 ปีความยาวคลื่น: 850nm โหมดไฟเบอร์คู่โหมดเดี่ยวระยะทาง300mบรรจุุภัณฑ์สิบชิ้น กล่องเวลาจัดส่ง1-2 วันสำหรับสินค้าปกติ 5-7 วันสำหรับสินค้า oem พิเศษ

 

แอปพลิเคชั่น:

l  Gigabit Ethernet/Fast Ethenet

l  ไฟเบอร์แชนเนล

l  สลับไปที่สลับอินเทอร์เฟซ

ฉัน ไฟเบอร์ ตัวแปลงสื่อ

ฉัน สวิตช์อีเธอร์เน็ต

l  ระบบส่งสัญญาณออปติคอลอื่นๆ

รูปภาพสินค้า:

 

 

ข้อได้เปรียบของบริษัท

 

ผลิตภัณฑ์อื่น

ข้อมูล บริษัท

 

บรรจุภัณฑ์& การส่งสินค้า

 

คำถามที่พบบ่อย

 Q. สั่งซื้อขั้นต่ำ? 

 เพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้า เรายอมรับคำสั่งซื้อตัวอย่าง แม้แต่ชิ้นเดียว

 

 ถามเวลาจัดส่ง?

 1-2 วันสำหรับการสั่งซื้อตัวอย่าง ประมาณ 7 วันสำหรับ 1000 ชิ้น/คู่ถ้าความต้องการปกติ ประมาณ 15 วัน  สำหรับ 1000 ชิ้น/คู่สำหรับความต้องการ OEM

 

 Q. วิธีการจัดส่ง?

 การขนส่งทางทะเล& การขนส่งทางอากาศ ( DHL / UPS / TNT / Fedex / EMS)

 

 Q. ติดตามข้อมูล?

 พนักงานขายของเราที่คุณสั่งซื้อด้วยเขาจะให้ข้อมูลการติดตามแก่คุณ   ทางอีเมลและทางโทรศัพท์

 

 Q. ผลิตภัณฑ์ของคุณสามารถใช้งานร่วมกับ euipments ใดได้บ้าง?

 ผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, Huawei, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry,        Brocade, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel เป็นต้น

 

 Q. วิธีการสั่งซื้อ?

 1>ยืนยันรายละเอียดการสั่งซื้อกับตัวแทนฝ่ายขายของเรา

 2>ยืนยันใบแจ้งหนี้ Proforma คำสั่งซื้อจะถูกจัดเรียงเมื่อได้รับการชำระเงินของคุณ

 3>ยืนยันรายละเอียดการจัดส่งและจัดส่งสินค้า หมายเลขติดตามจะถูกส่งถึงคุณทันที      หลังจากรับพัสดุแล้ว

 4>เราจะช่วยติดตามสินค้าของคุณจนกว่าคุณจะได้รับสินค้าอย่างปลอดภัย

ติดต่อเรา

 

ข้อมูลพื้นฐาน
  • ก่อตั้งปี
    --
  • ประเภทธุรกิจ
    --
  • ประเทศ / ภูมิภาค
    --
  • อุตสาหกรรมหลัก
    --
  • ผลิตภัณฑ์หลัก
    --
  • บุคคลที่ถูกกฎหมายขององค์กร
    --
  • พนักงานทั้งหมด
    --
  • มูลค่าการส่งออกประจำปี
    --
  • ตลาดส่งออก
    --
  • ลูกค้าที่ให้ความร่วมมือ
    --

ที่แนะนำ

ส่งคำถามของคุณ

ติดต่อเรา
ใช้ประโยชน์จากความรู้และประสบการณ์ที่เหนือชั้นของเรา เรานำเสนอบริการปรับแต่งที่ดีที่สุดแก่คุณ

ติดต่อกับพวกเรา 

ในช่วงหลายปีที่ผ่านมา Wanglink ยึดมั่นในวัตถุประสงค์ทางธุรกิจ "คุณภาพของผลิตภัณฑ์เพื่อความอยู่รอด ความน่าเชื่อถือ และการพัฒนาบริการ" มุ่งมั่นที่จะจัดหาผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงและบริการที่มีคุณภาพให้กับคุณ เราคาดว่าจะใช้ความร่วมมือมากขึ้นและสร้างอนาคตที่ win-win!

ที่แนะนำ
ทั้งหมดผลิตขึ้นตามมาตรฐานสากลที่เข้มงวดที่สุด สินค้าของเราได้รับความชื่นชอบจากตลาดทั้งในและต่างประเทศ
ตอนนี้พวกเขากำลังส่งออกไปยัง 200 ประเทศอย่างกว้างขวาง
Chat with Us

ส่งคำถามของคุณ

เลือกภาษาอื่น
English
한국어
Tiếng Việt
Türkçe
ภาษาไทย
Polski
Nederlands
Bahasa Melayu
עִברִית
bahasa Indonesia
русский
Português
日本語
italiano
français
Español
Deutsch
العربية
हिन्दी
ภาษาปัจจุบัน:ภาษาไทย