วีอาร์
  • รายละเอียดผลิตภัณฑ์

เซินเจิ้น Wanglink Communication Equipment Technology Co. , Ltd. ได้สะสมประสบการณ์หลายปี เทคโนโลยีสมัยใหม่ที่คิดค้นวิธีการต่างๆ ถูกนำมาใช้สำหรับการผลิตที่ไร้ที่ติของ Wanglink Gigabit SFP Module Wavelength 1310nm/1550nm 3KM SFP Fiber จนถึงตอนนี้ ขอบเขตการใช้งานของผลิตภัณฑ์ได้ขยายไปยังอุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติก เซินเจิ้น Wanglink Communication Equipment Technology Co., Ltd. ได้รวบรวมชนชั้นสูงในอุตสาหกรรมมาไว้ด้วยกัน มุ่งมั่นที่จะใช้ภูมิปัญญาและประสบการณ์ของตนอย่างเต็มที่เพื่อพัฒนาและผลิตผลิตภัณฑ์ที่สามารถแข่งขันได้ ความปรารถนาอันยิ่งใหญ่ของเราคือการเป็นองค์กรชั้นนำในระดับโลก

หมายเลขรุ่น:WOR-1000M-SS-3KM-LC-1310สถานที่กำเนิด:กวางตุ้ง ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:wanglinkคุณสมบัติที่สำคัญ1:กวางตุ้ง จีน (แผ่นดินใหญ่)
คุณสมบัติที่สำคัญ2:WOR-1000M-SS1310-3KMคุณสมบัติที่สำคัญ 3:1.25G
พิมพ์:SMFตัวเชื่อมต่อ:ไฟเบอร์เดี่ยว LC
ระยะทาง:3kmความยาวคลื่น:1310nm/1550nm
เข้ากันได้:Huawei, H3c, Cisco, Hpดีดีเอ็ม:ด้วย DDM
สถานะสินค้า:คลังสินค้า

 

รายละเอียดสินค้า

                        โมดูล Gigabit SFP ความยาวคลื่น 1310nm/1550nm 3KM SFP Fiber 

แอปพลิเคชั่น

l  Gigabit Ethernet/Fast Ethenet

l  ไฟเบอร์แชนเนล

l  สลับไปที่สลับอินเทอร์เฟซ

ฉัน ไฟเบอร์ ตัวแปลงสื่อ

ฉัน สวิตช์อีเธอร์เน็ต

l  ระบบส่งสัญญาณออปติคอลอื่นๆ

ข้อมูลจำเพาะ:

สถานที่กำเนิดประเทศจีน กวางตุ้งยี่ห้อวังลิงค์สภาพใหม่อัตราข้อมูล 1.25Gตัวเชื่อมต่อLCเข้ากันได้กับCisco, Haiwei, HPการรับประกัน3 ปีความยาวคลื่น:1310nmบรรจุุภัณฑ์สิบชิ้น กล่องระยะเวลาในการจัดส่ง1-2วันสำหรับสินค้าปกติ 5-7วันสำหรับสินค้าoemพิเศษ

 คำอธิบายของ SFP Module price

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP-BIDI เป็นโมดูลประสิทธิภาพสูง คุ้มค่า รองรับอัตราข้อมูลคู่ที่ 1.25Gbps/1.0625Gbps และระยะการส่ง 20 กม. พร้อม SMF
ตัวรับส่งสัญญาณเข้ากันได้กับข้อตกลง SFP Multi-Source (เอ็มเอสเอ) และ SFF-8472 ต่อไป
ข้อมูล โปรดดูที่ SFP MSA
ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยสามส่วน: ตัวส่งสัญญาณเลเซอร์ DFB, โฟโตไดโอด PIN ที่รวมเข้ากับพรีแอมพลิฟายเออร์ทรานส์อิมพีแดนซ์ (TIA) และชุดควบคุม MCU โมดูลทั้งหมดเป็นไปตามข้อกำหนดด้านความปลอดภัยของเลเซอร์คลาส I
การประยุกต์ใช้ผลิตภัณฑ์

 


 

 
ข้อมูลพื้นฐาน
  • ก่อตั้งปี
    --
  • ประเภทธุรกิจ
    --
  • ประเทศ / ภูมิภาค
    --
  • อุตสาหกรรมหลัก
    --
  • ผลิตภัณฑ์หลัก
    --
  • บุคคลที่ถูกกฎหมายขององค์กร
    --
  • พนักงานทั้งหมด
    --
  • มูลค่าการส่งออกประจำปี
    --
  • ตลาดส่งออก
    --
  • ลูกค้าที่ให้ความร่วมมือ
    --

ที่แนะนำ

ส่งคำถามของคุณ

ติดต่อเรา
ใช้ประโยชน์จากความรู้และประสบการณ์ที่เหนือชั้นของเรา เรานำเสนอบริการปรับแต่งที่ดีที่สุดแก่คุณ

ติดต่อกับพวกเรา 

ในช่วงหลายปีที่ผ่านมา Wanglink ยึดมั่นในวัตถุประสงค์ทางธุรกิจ "คุณภาพของผลิตภัณฑ์เพื่อความอยู่รอด ความน่าเชื่อถือ และการพัฒนาบริการ" มุ่งมั่นที่จะจัดหาผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงและบริการที่มีคุณภาพให้กับคุณ เราคาดว่าจะใช้ความร่วมมือมากขึ้นและสร้างอนาคตที่ win-win!

ที่แนะนำ
ทั้งหมดผลิตขึ้นตามมาตรฐานสากลที่เข้มงวดที่สุด สินค้าของเราได้รับความชื่นชอบจากตลาดทั้งในและต่างประเทศ
ตอนนี้พวกเขากำลังส่งออกไปยัง 200 ประเทศอย่างกว้างขวาง
Chat with Us

ส่งคำถามของคุณ

เลือกภาษาอื่น
English
한국어
Tiếng Việt
Türkçe
ภาษาไทย
Polski
Nederlands
Bahasa Melayu
עִברִית
bahasa Indonesia
русский
Português
日本語
italiano
français
Español
Deutsch
العربية
हिन्दी
ภาษาปัจจุบัน:ภาษาไทย