วีอาร์
  • รายละเอียดสินค้า

ความสามารถในการแข่งขันหลักของ บริษัท คือความสามารถในการวิจัยและพัฒนา บริษัท เซินเจิ้น Wanglink Communication Equipment Technology Co. , Ltd. ในฐานะองค์กรที่ขับเคลื่อนด้วยเทคโนโลยีได้มุ่งมั่นที่จะปรับปรุง R&ความสามารถของ D และพัฒนาสำเร็จแล้ว Wanglink XPON 1GE+1FE+WiFi+1POT XPON ONU ONT 2 Lan 1Pots Wifi GPON EPON ONU หลังจากการวิจัยและพัฒนาเป็นพิเศษเป็นเวลาหลายปี ผลิตภัณฑ์ที่พัฒนาขึ้นสามารถฝ่าฟันคอขวดของจุดที่ปวดได้ เซินเจิ้น Wanglink Communication Equipment Technology Co., Ltd. จะให้บริการคุณภาพสูง และทำให้ลูกค้าได้รับประสบการณ์ที่ดียิ่งขึ้น ด้วยวิธีนี้ บริษัทสามารถเสริมสร้างความแข็งแกร่งในอนาคตในด้านนวัตกรรมเทคโนโลยีและมุ่งมั่นที่จะสร้างผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์ในห่วงโซ่ระบบนิเวศ

หมายเลขรุ่น:ว-อณุ-X1G1F1PA2พิมพ์:โซลูชั่น FTTx
สถานที่กำเนิด:กวางตุ้ง ประเทศจีนชื่อแบรนด์:วังลิงค์
คุณสมบัติที่สำคัญ 1:คุณภาพสูง 1fe 1ge Onuคุณสมบัติหลัก 2:โหมดคู่ Xpon ONU ONT
คุณสมบัติที่สำคัญ 3:2 Lan 1Pots Wifi GPON EPON ONUสถานที่เดิม:จีน
แบบอย่าง:ว-อณุ-X1G1F1PA2สี:สีขาว
แหล่งจ่ายไฟ:กระแสตรง 12Vวัสดุ:พลาสติก
การรับประกัน:2 ปีชื่อผลิตภัณฑ์:Wanglink XPON 1GE+1FE+WiFi+1POT XPON ONU ONT


แนะนำสินค้า
รายละเอียดสินค้า

Wanglink XPON 1GE+1FE+WiFi+1POT XPON ONU ONT 2 Lan 1 POT Wifi GPON EPON ONU

WOR-ONU-X1G1F1PA2 เป็น ONU แบบบูรณาการที่คุ้มค่า ผลิตภัณฑ์ได้รับการออกแบบให้มีพอร์ตเครือข่าย 2 พอร์ต พอร์ต GE และพอร์ตเครือข่าย 100M พอร์ต PON เข้ากันได้กับการออกแบบวงจร ผู้ใช้สามารถเลือกโมดูลออปติคัล SFF หรือวงจร BOSA ได้อย่างอิสระในช่วงข้อกำหนดของผลิตภัณฑ์ และสามารถทำงานร่วมกับ GPON/EPON/XPON ได้ในเวลาเดียวกัน สามารถเลือกหน้าแปลนได้ในสองประเภทคือ SC/UPC และ SC/APC เพื่อตอบสนองความต้องการของตลาดโลก วงจรพอร์ต POTS ยอดนิยมเพื่อให้บริการอินเทอร์เฟซ VOIP การออกแบบแหล่งจ่ายไฟใช้อะแดปเตอร์ภายนอกสำหรับการจ่ายแรงดันไฟฟ้ากว้าง ช่วงแรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟคือ AC100~240V และเอาต์พุตคือ DC 12V/1A เพื่อให้เป็นไปตามข้อกำหนดการออกแบบผลิตภัณฑ์ ชิป Wifi ใช้ชิป wifi อิสระที่คุ้มค่าของ RTL และชิปหลักใช้ความเข้ากันได้และความเสถียรของผลิตภัณฑ์ที่รับประกันโดยแพลตฟอร์ม RTL Theantenna ใช้เสาอากาศ 5dbi ภายนอกสองตัวเพื่อให้แน่ใจว่าการส่งสัญญาณ wifi มีเสถียรภาพ .


สินค้าแสดง
ชื่อผลิตภัณฑ์
Wanglink XPON 1GE+1FE+WiFi+1POT XPON ONU ONT 2 Lan 1Pots Wifi GPON EPON ONU
รุ่นสินค้า
ว-อณุ-X1G1F1PA2
ฟังก์ชั่นและข้อมูลจำเพาะ
ผู้ผลิต
PON โซซี
เรียลเทค  RTL9602C
2.4G 11n
Realtek RTL8192ER
ไดรเวอร์ BOSA
ไมโครเซมิ  25L95
VoIP Slic ทางเดียว
ไมโครเซมิ Le9643
128M-bit SPI หรือแฟลช
MXic MX25L12835F
คำนิยาม
ฟังก์ชั่นและแอพพลิเคชั่น
พลัง
ไฟแสดงสถานะสีแดง
พล
ไฟแสดงสถานะ GPON สีเขียว
ลอส
ไม่มีแสงสีแดง
อินเทอร์เน็ต
ไฟแสดงการเชื่อมต่อเครือข่าย สีเขียว
ไวไฟ
ไฟแสดงสถานะไร้สาย 2.4g สีเขียว
วีโอไอพี
ไฟแสดงสถานะ VoIP สีเขียว
จีอี
ไฟแสดงสถานะ GE สีเขียว
เอฟ
ไฟแสดงสถานะ FE สีเขียว
การรับรองของเรา
บริษัท ของเรา
เกี่ยวกับโรงงาน
สำนักงานใหญ่ของ Wanglink ตั้งอยู่ในสวนอุตสาหกรรมเซินเจิ้น Xiaxue ซึ่งเป็นสวนอุตสาหกรรมไฮเทคของจีน ครอบคลุมพื้นที่ 20 ตารางกิโลเมตร รวบรวมองค์กรขั้นสูงจำนวนมากในอุตสาหกรรมการสื่อสารเข้าด้วยกัน Wanglink เป็นหนึ่งในองค์กรที่สำคัญใน Creative Industrial Park แห่งนี้ ได้รับการสนับสนุนอย่างดีจากรัฐบาลท้องถิ่น มีทุนจดทะเบียน 5 ล้าน RMB ครอบคลุมพื้นที่เกือบ 2,000 ตารางเมตรสำหรับ R&ง. การตลาด& สำนักงานขาย.
ตั้งแต่ปี 2013 wanglink ได้ลงทุนมากกว่า 100 ล้านหยวนในการวิจัยและพัฒนาการผลิต เรามีความสามารถอย่างเต็มที่ในการยอมรับข้อกำหนด OEM, ODM ของลูกค้าสำหรับผลิตภัณฑ์และผลิตภัณฑ์เป้าหมายที่เหมาะสำหรับลูกค้า ด้วยการพัฒนาอย่างรวดเร็วและงานวิจัยที่เข้มข้น Wanglink ได้พัฒนาโมเดลมากกว่า 400 รุ่นใน 4 ซีรีส์หลัก ได้แก่ ONU / Switch / SFP / Media converter แยกกัน แต่ละชุดได้ผ่านการรับรอง CE
ก่อตั้งห่วงโซ่อุตสาหกรรม FTTH/FTTB/FTTX ที่สมบูรณ์และปรับแต่งได้สูง

รายละเอียดโรงงาน

Wanglink ได้รับการรับรองระบบการจัดการคุณภาพ ISO 9000:2000 ในเดือนมิถุนายน 2558 และการรับรองของ ROHS, CE, FCC ในเดือนพฤศจิกายน 2560

ออกแบบและผลิตบอร์ด PCB


ห้องทดสอบเก่า

การบัดกรี

คลังสินค้า

รูปถ่ายลูกค้า
นิทรรศการ CIOE 2019
ในแต่ละปี Wanglink มีแผนที่จะ ไปทั่วโลกเพื่อเข้าร่วมในนิทรรศการ บราซิล อินเดีย ไทย เวียดนาม ..... จนถึงขณะนี้ เราได้สร้างความสัมพันธ์ทางธุรกิจที่ดีกับกว่า 100 ประเทศทั่วโลก

2019 เวียดนาม ICT COMM
เราได้มิตรภาพมากมายและ  หวังว่าทุกธุรกิจของเราจะได้รับสถานการณ์ที่ชนะในแต่ละปีเราจะไปเยี่ยมเพื่อนของเราทั่วโลก
ICT COMM Vietnam จัดโดยกระทรวงอุตสาหกรรมและการค้าของเวียดนามและกระทรวงสารสนเทศและการสื่อสารของเวียดนาม โดยร่วมกันจัดโดยบริษัทผู้ให้บริการงานนิทรรศการที่ใหญ่ที่สุดของเวียดนาม “ADPEX” United Stock Company และ Vietnam Innovation and Promotion Exchange Center (Vietnam Post and Telecommunications) กลุ่ม). นิทรรศการวิชาชีพ ICT อิเล็กทรอนิกส์เพื่อการสื่อสาร. 
2561 CeBIT อาเซียนประเทศไทย
CeBIT เป็นงานแสดงสินค้าอย่างเป็นทางการที่ใหญ่ที่สุดในโลกในด้านข้อมูล การสื่อสาร และซอฟต์แวร์CeBIT ASEAN Thailand งานแสดงเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสารนานาชาติกรุงเทพฯ จัดขึ้นที่กรุงเทพฯ ประเทศไทย ความถี่ในการจัดนิทรรศการปีละครั้ง เป็นชุดนิทรรศการที่จัดขึ้นโดย Hannover Messe ในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้
https://imgbd.weyesimg.com/prod/moving/img/b6b4ad1c218c363781c2b9092e41b922/dbaa0d8a8afa16566bd3ed329a5e180e.jpg" data-id="child-image-0" class="magic-49" />
คำถามที่พบบ่อย

ถาม: ทำไมต้องเลือก Wanglink

1) การส่งมอบที่รวดเร็วและบริการที่โดดเด่น
2) ราคาขายที่แข่งขันได้
3) ประสบการณ์อันยาวนานของ OEM& ความร่วมมือ ODM
4) วัสดุใหม่ 100% สำหรับการผลิตและคุณภาพที่เชื่อถือได้ 100% 

ถาม: ฉันสามารถสั่งซื้อตัวอย่างได้หรือไม่? MOQ ของคุณคืออะไร?

ตอบ: ได้ เรายินดีรับตัวอย่างเพื่อทดสอบและตรวจสอบคุณภาพ MOQ คือ 1 สำหรับผลิตภัณฑ์ปกติ

ถาม: คุณจัดส่งสินค้าอย่างไรและใช้เวลานานแค่ไหน?

ตอบ: การขนส่งทางทะเล& การขนส่งทางอากาศ& ด่วน (DHL / UPS / TNT / Fedex / EMS) การขนส่งทางอากาศ& Express มักใช้เวลา 3-5 วันในการมาถึง

ถาม: ฉันสามารถใช้โลโก้และป้ายกำกับของเราเองได้หรือไม่

ตอบ: ใช่ เราให้บริการ OEM/OEM และสร้างผลิตภัณฑ์ด้วยฉลากของคุณเอง

ข้อมูลพื้นฐาน
  • ก่อตั้งปี
    --
  • ประเภทธุรกิจ
    --
  • ประเทศ / ภูมิภาค
    --
  • อุตสาหกรรมหลัก
    --
  • ผลิตภัณฑ์หลัก
    --
  • บุคคลที่ถูกกฎหมายขององค์กร
    --
  • พนักงานทั้งหมด
    --
  • มูลค่าการส่งออกประจำปี
    --
  • ตลาดส่งออก
    --
  • ลูกค้าที่ให้ความร่วมมือ
    --

ที่แนะนำ

ส่งคำถามของคุณ

ติดต่อเรา
ใช้ประโยชน์จากความรู้และประสบการณ์ที่เหนือชั้นของเรา เรานำเสนอบริการปรับแต่งที่ดีที่สุดแก่คุณ

ติดต่อกับพวกเรา 

ในช่วงหลายปีที่ผ่านมา Wanglink ยึดมั่นในวัตถุประสงค์ทางธุรกิจ "คุณภาพของผลิตภัณฑ์เพื่อความอยู่รอด ความน่าเชื่อถือ และการพัฒนาบริการ" มุ่งมั่นที่จะจัดหาผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงและบริการที่มีคุณภาพให้กับคุณ เราคาดว่าจะใช้ความร่วมมือมากขึ้นและสร้างอนาคตที่ win-win!

ที่แนะนำ
ทั้งหมดผลิตขึ้นตามมาตรฐานสากลที่เข้มงวดที่สุด สินค้าของเราได้รับความชื่นชอบจากตลาดทั้งในและต่างประเทศ
ตอนนี้พวกเขากำลังส่งออกไปยัง 200 ประเทศอย่างกว้างขวาง
Chat with Us

ส่งคำถามของคุณ

เลือกภาษาอื่น
English
한국어
Tiếng Việt
Türkçe
ภาษาไทย
Polski
Nederlands
Bahasa Melayu
עִברִית
bahasa Indonesia
русский
Português
日本語
italiano
français
Español
Deutsch
العربية
हिन्दी
ภาษาปัจจุบัน:ภาษาไทย