วีอาร์
  • รายละเอียดผลิตภัณฑ์

มันคือ Wanglink GPON Reverse Poe ONU 8 พอร์ตกันน้ำย้อนกลับ PCB Outdoor POE ONU คุณสมบัติและรูปลักษณ์ที่แตกต่างจากผลิตภัณฑ์อื่น ๆ ในตลาด เราใส่ใจในการเลือกวัตถุดิบและการใช้เทคโนโลยีการผลิตอย่างใกล้ชิด ด้วยวิธีนี้คุณภาพและประสิทธิภาพของสวิตช์เครือข่าย, ตัวแปลงสื่อ, Gpon epon, อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติก สามารถรับประกันได้ดีกว่า ที่เซินเจิ้น Wanglink Communication Equipment Technology Co. , Ltd. ความพึงพอใจของลูกค้าและบริการอย่างมืออาชีพรวมถึงราคาที่แข่งขันได้มีความสำคัญมากสำหรับเรา ลูกค้าที่มีความสุขคือสิ่งที่เรามุ่งมั่นที่จะบรรลุ เพื่อรักษาตัวเองให้เหนือกว่าคู่แข่งรายอื่น เราจะพยายามปรับปรุงจุดแข็งด้านการวิจัยและพัฒนาและความสามารถด้านเทคโนโลยีของเรา Shenzhen Wanglink Communication Equipment Technology Co., Ltd. หวังว่าวันหนึ่งเราจะพัฒนาผลิตภัณฑ์ให้ดียิ่งขึ้นโดยไม่ต้องพึ่งพาเทคโนโลยีของผู้อื่น

หมายเลขรุ่น:WOR-ONU-G8RPBพิมพ์:โซลูชั่น FTTx
สถานที่กำเนิด:กวางตุ้ง ประเทศจีนชื่อแบรนด์:วังลิงค์
จำนวนไฟเบอร์:8.คุณสมบัติที่สำคัญ1:คุณภาพสูงกันน้ำย้อนกลับ POE ONU
คุณสมบัติที่สำคัญ2:กันน้ำย้อนกลับ PCB POE ONUคุณสมบัติที่สำคัญ 3:กลางแจ้ง POE ONU
การรับรอง:CE RoHS FCCสี:สีขาวฟ้า
พอร์ต:1GEตัวเชื่อมต่อ:RJ45
ประเภทตัวเชื่อมต่อ:SCUPCบรรจุุภัณฑ์:กล่องกระดาษ
แหล่งจ่ายไฟ:12V DC

สินค้าแนะนำ
รายละเอียดสินค้า

Wanglink GPON ย้อนกลับ Poe ONU 8 พอร์ตกันน้ำย้อนกลับ PCB กลางแจ้ง POE ONU

WOR-ONU-G8RPB เป็นอุปกรณ์เข้าถึงบรอดแบนด์ GPON ที่มี PoE แบบย้อนกลับที่ออกแบบมาเพื่อตอบสนองคำขอ FTTH ของผู้ให้บริการโทรคมนาคม การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตของคน SOHO และคำขอปรับปรุงโครงสร้างพื้นฐาน GPON + EOC ของการออกอากาศ& บริษัทเคเบิลทีวี ผลิตภัณฑ์นี้ใช้เทคโนโลยี Gigabit GPON ที่เสถียรและเป็นผู้ใหญ่ ซึ่งมีอัตราส่วนประสิทธิภาพ/ราคาสูง และเทคโนโลยีสวิตช์อีเทอร์เน็ตเลเยอร์ 2 เช่นกัน มีความน่าเชื่อถือสูงและบำรุงรักษาง่าย พร้อมรับประกัน QoS และเป็นไปตามกฎระเบียบทางเทคนิคอย่าง IEEE802.3ah และข้อกำหนดทางเทคนิคของอุปกรณ์ GPON (V2.1) จาก China Telecom อย่างสมบูรณ์ สามารถใช้เป็น SFU หรือ MDU ได้
WOR-ONU-G8RPB มี 1 พอร์ต SC/PC PON และ 8 พอร์ต 10/100BASE-T POE
WOR-ONU-G8RPB Reverse PoE เป็นอุปกรณ์ชนิดกล่องที่มีความสูง 1-U และกว้าง 11 นิ้ว โดยมีพอร์ตอัปลิงค์ GPON หนึ่งพอร์ตและพอร์ตผู้ใช้ LAN แปดพอร์ต และใช้พลังงานจากอุปกรณ์จัดหาพลังงาน (PSE) ที่ใช้งานในผู้ใช้' ที่อยู่อาศัย WOR-ONU-G8R Reverse PoE ถูกนำไปใช้ในสถานการณ์ที่ไม่มีแหล่งจ่ายไฟกระแสสลับ (AC) ในทางเดิน โดยมีการติดตั้งและบำรุงรักษาง่าย ช่วงอุณหภูมิกว้าง การใช้พลังงานต่ำ การออกแบบปิดเสียง ความเสถียรสูง เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม และ การอนุรักษ์พลังงาน

แสดงสินค้า


อินเทอร์เฟซ PON
1 อินเทอร์เฟซ GPON, SC single-mode/single-fibre, สมมาตร 1.25 Gbps
อัตราข้อมูลปลายน้ำ:2.488Gbps
อัตราข้อมูลต้นน้ำ:1.244Gbps
SC ไฟเบอร์โหมดเดียว

อีเธอร์เน็ต อินเตอร์เฟซ
8*10/100/1000M การเจรจาอัตโนมัติย้อนกลับพอร์ต POE
ขั้วต่อ RJ45
MDI อัตโนมัติ/MDI-X
การส่งข้อมูล
พารามิเตอร์
ปริมาณงาน PON: ดาวน์สตรีม 2.488Gbit/s s; ต้นน้ำ 1.244Gbit/s
อีเธอร์เน็ต: 100Mbps หรือ 1000Mbps
อัตราส่วนการสูญเสียแพ็คเก็ต:<เวลาแฝง 1*10E-12:<1.5ms
เครือข่าย
การจัดการ
รองรับ IEEE802.3 QAM, ONU สามารถจัดการจากระยะไกลโดย OLT
อินเทอร์เฟซ OMCI ตามมาตรฐานที่กำหนดโดย ITU-T G.984.4
สนับสนุนการจัดการเว็บสนับสนุนการตรวจสอบพอร์ต, การมิเรอร์พอร์ต, การจำกัดอัตราพอร์ต, SLA ของพอร์ต ฯลฯ สนับสนุนการตรวจจับขั้วอัตโนมัติของพอร์ตอีเธอร์เน็ต (AUTO
MDIX)
สนับสนุนการควบคุมนโยบายเลเยอร์ 2
รองรับ IPv4 IGMP snooping และ IPv6 MLD snooping
แหล่งจ่ายไฟ
<อะแดปเตอร์จ่ายไฟ 5W, 12V/1A

ด้านสิ่งแวดล้อม
ข้อมูลจำเพาะ
อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ถึง 50ºค
อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40 ถึง 85ºค
ความชื้นในการทำงาน: 10% ถึง 90% (ไม่กลั่นตัว)
ความชื้นในการจัดเก็บ: 10% ถึง 90% (ไม่กลั่นตัว)
ใบรับรองของเรา
บริษัท ของเรา
เกี่ยวกับโรงงาน
สำนักงานใหญ่ Wanglink ตั้งอยู่ในสวนอุตสาหกรรมเซินเจิ้น Xiaxue ซึ่งเป็นสวนอุตสาหกรรมไฮเทคของจีนซึ่งครอบคลุมพื้นที่ 20 ตารางกิโลเมตร รวบรวมองค์กรขั้นสูงมากมายในอุตสาหกรรมการสื่อสาร Wanglink เป็นหนึ่งในองค์กรที่สำคัญใน Creative Industrial Park แห่งนี้ โดยได้รับการสนับสนุนอย่างดีจากรัฐบาลท้องถิ่น มีทุนจดทะเบียน 5 ล้าน RMB ครอบคลุมพื้นที่เกือบ 2,000 ตารางเมตรสำหรับ R&D การตลาด& สำนักงานขาย.
ตั้งแต่ปี 2013 wanglink ได้ลงทุนมากกว่า 100 ล้านหยวนในการวิจัยและพัฒนาการผลิตเราพร้อมรับลูกค้าอย่างเต็มที่' ข้อกำหนด OEM, ODM สำหรับผลิตภัณฑ์ และผลิตภัณฑ์เป้าหมายที่เหมาะสมกับลูกค้าด้วยการพัฒนาอย่างรวดเร็วและการวิจัยอย่างเข้มข้น Wanglink ได้พัฒนามากกว่า 400 รุ่นใน 4 ชุดหลัก ได้แก่ ONU / Switch / SFP / Media converter ตามลำดับ แต่ละชุดได้ผ่านการรับรอง CE,
สร้างห่วงโซ่อุตสาหกรรม FTTH/FTTB/FTTX ที่สมบูรณ์และปรับแต่งได้สูง

รายละเอียดโรงงาน

Wanglink ได้รับการรับรองระบบการจัดการคุณภาพ ISO 9000:2000 ในเดือนมิถุนายน 2558 และการรับรอง ROHS, CE, FCC ในเดือนพฤศจิกายน 2560

การออกแบบและผลิตบอร์ด PCB


ห้องทดสอบเก่า

บัดกรี

คลังสินค้า

รูปลูกค้า
นิทรรศการ CIOE 2019
ในแต่ละปี Wanglink มีแผนที่จะ ไปทั่วโลกเพื่อเข้าร่วมนิทรรศการ บราซิล อินเดีย ไทย เวียดนาม ..... จนถึงปัจจุบันเราได้สร้างความสัมพันธ์ทางธุรกิจที่ดีกับกว่า 100 ประเทศทั่วโลก

2019 เวียดนาม ICT COMM
เรามีมิตรภาพมากมายและ  หวังว่าทุกธุรกิจของเราจะ win-winสถานการณ์.ในแต่ละปีเราจะไปเยี่ยมเพื่อนของเราทั่วโลก
จัดโดยกระทรวงอุตสาหกรรมและการค้าเวียดนามและกระทรวงสารสนเทศและการสื่อสารของเวียดนาม ICT COMM Vietnam จัดโดยเวียดนาม’บริษัทให้บริการจัดนิทรรศการที่ใหญ่ที่สุด“ADPEX” บริษัท United Stock Company และศูนย์แลกเปลี่ยนนวัตกรรมและการส่งเสริมเวียดนาม (Vietnam Post and Telecommunications Group) นิทรรศการมืออาชีพด้านการสื่อสารอิเล็กทรอนิกส์ ICT 
2018 CeBIT ASEAN Thailand
CeBIT คือโลก'นิทรรศการเผด็จการที่ใหญ่ที่สุดในสาขาสารสนเทศ การสื่อสาร และซอฟต์แวร์ CeBIT ASEAN Thailand นิทรรศการเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสารนานาชาติกรุงเทพ จัดขึ้นที่กรุงเทพฯ ประเทศไทย ความถี่ของนิทรรศการคือปีละครั้ง เป็นชุดนิทรรศการที่จัดโดย Hannover Messe ในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้
https://imgbd.weyesimg.com/prod/moving/img/b6b4ad1c218c363781c2b9092e41b922/dbaa0d8a8afa16566bd3ed329a5e180e.jpg" data-id="child-image-0" class="magic-48" />
คำถามที่พบบ่อย

Q:ทำไมต้องเลือกWanglink?

1) การจัดส่งที่รวดเร็วและบริการที่โดดเด่น
2) ราคาขายที่แข่งขันได้
3) ประสบการณ์อันยาวนานของ OEM& ความร่วมมือ ODM
4) วัสดุใหม่สำหรับการผลิต 100% และคุณภาพที่เชื่อถือได้ 100% 

ถาม: ฉันสามารถสั่งซื้อตัวอย่างได้หรือไม่? ขั้นต่ำของคุณคืออะไร?

ตอบ: ได้ เรายินดีรับคำสั่งซื้อตัวอย่างเพื่อทดสอบและตรวจสอบคุณภาพ ขั้นต่ำคือ 1 สำหรับผลิตภัณฑ์ปกติ

ถาม: คุณจัดส่งสินค้าอย่างไรและใช้เวลานานแค่ไหน?

A: การขนส่งทางทะเล& การขนส่งทางอากาศ& ด่วน (DHL / UPS / TNT / Fedex / EMS) การขนส่งทางอากาศ& Express มักใช้เวลาประมาณ 3-5 วัน

ถาม: ฉันสามารถใช้โลโก้และฉลากของเราเองได้หรือไม่?

ตอบ: ใช่ เราให้บริการ OEM/OEM และสร้างผลิตภัณฑ์ด้วยฉลากของคุณเอง

ข้อมูลพื้นฐาน
  • ก่อตั้งปี
    --
  • ประเภทธุรกิจ
    --
  • ประเทศ / ภูมิภาค
    --
  • อุตสาหกรรมหลัก
    --
  • ผลิตภัณฑ์หลัก
    --
  • บุคคลที่ถูกกฎหมายขององค์กร
    --
  • พนักงานทั้งหมด
    --
  • มูลค่าการส่งออกประจำปี
    --
  • ตลาดส่งออก
    --
  • ลูกค้าที่ให้ความร่วมมือ
    --

ที่แนะนำ

ส่งคำถามของคุณ

ติดต่อเรา
ใช้ประโยชน์จากความรู้และประสบการณ์ที่เหนือชั้นของเรา เรานำเสนอบริการปรับแต่งที่ดีที่สุดแก่คุณ

ติดต่อกับพวกเรา 

ในช่วงหลายปีที่ผ่านมา Wanglink ยึดมั่นในวัตถุประสงค์ทางธุรกิจ "คุณภาพของผลิตภัณฑ์เพื่อความอยู่รอด ความน่าเชื่อถือ และการพัฒนาบริการ" มุ่งมั่นที่จะจัดหาผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงและบริการที่มีคุณภาพให้กับคุณ เราคาดว่าจะใช้ความร่วมมือมากขึ้นและสร้างอนาคตที่ win-win!

ที่แนะนำ
ทั้งหมดผลิตขึ้นตามมาตรฐานสากลที่เข้มงวดที่สุด สินค้าของเราได้รับความชื่นชอบจากตลาดทั้งในและต่างประเทศ
ตอนนี้พวกเขากำลังส่งออกไปยัง 200 ประเทศอย่างกว้างขวาง
Chat with Us

ส่งคำถามของคุณ

เลือกภาษาอื่น
English
한국어
Tiếng Việt
Türkçe
ภาษาไทย
Polski
Nederlands
Bahasa Melayu
עִברִית
bahasa Indonesia
русский
Português
日本語
italiano
français
Español
Deutsch
العربية
हिन्दी
ภาษาปัจจุบัน:ภาษาไทย