ผลิตภัณฑ์
วีอาร์
  • รายละเอียดสินค้า

Wanglink 10/100/1000Mbps VLAN Support 24port gigabit Full-Duplex/Half-Duplex network Ethernet Switch บริษัทต่างๆ ใช้เวลามากมายในการคิดค้นผลิตภัณฑ์ต่างๆ เพื่อตอบสนองความต้องการของผู้บริโภคที่หลากหลาย เหตุผลที่ผลิตภัณฑ์เป็นที่รักของตลาดคือการเน้นการวิจัยและพัฒนาเทคโนโลยีขั้นสูง Shenzhen Wanglink Communication Equipment Technology Co., Ltd. ได้พัฒนาชื่อเสียงระดับแนวหน้าของตลาดในอุตสาหกรรมในด้านการนำเสนอผลิตภัณฑ์และโซลูชั่นที่โดดเด่น ความสามารถพิเศษเห็นความพยายามของเราในร&ง.

แม่พิมพ์ส่วนตัว:ใช่สถานะสินค้า:คลังสินค้า
พอร์ต:24อัตราการส่ง:10/100/1000Mbps
การทำงาน:วางซ้อนกันได้ รองรับ VLANโหมดการสื่อสาร:ฟูลดูเพล็กซ์& ฮาล์ฟดูเพล็กซ์
ความจุสวิตช์:1.6Gชื่อแบรนด์:วังลิงค์
หมายเลขรุ่น:WOR-SYG-2F24Rสถานที่กำเนิด:กวางตุ้ง ประเทศจีน เซินเจิ้น กวางตุ้ง
คุณสมบัติที่สำคัญ 1:สวิตช์อีเธอร์เน็ต 24 พอร์ตคุณสมบัติหลัก 2:440x180x45มม
คุณสมบัติที่สำคัญ 3:ฟูลดูเพล็กซ์& ฮาล์ฟดูเพล็กซ์หมายเลขโหมด:WOR-SYG-2F24R
พอร์ต Etherport:24 พอร์ตอัตราความเร็ว:1000Mbps สำหรับพอร์ตอีเธอร์เน็ต
พลัง:กำลังภายใน 5V3Aการรับประกัน:2 ปี
การรับรอง:CE RoHS FCC


รายละเอียดสินค้า

 Wanglink 10/100/1000Mbps VLAN Support 24port gigabit Full-Duplex/Half-Duplex network Ethernet Switch

 

 

มาตรฐานการปฏิบัติงานIEEE802.3u 100Base-TX และ 100Base-FX
ยูทีพีRJ-45,10/100/1000Mbps
ไฟเบอร์SC/FC,1000Mbps (ฟูลดูเพล็กซ์)
สายยูทีพีแมว. 5 (ระยะทางสูงสุดถึง 100m)
ไฟเบอร์ (มัลติ)50/125, 62.5/125μm (ระยะสูงสุดไม่เกิน 2 กม.)
ไฟเบอร์ (โหมดเดียว)8/125, 8.7/125, 9/125, 10/125μm (ระยะทางสูงสุดไม่เกิน 100 กม.)
ดูเพล็กซ์เต็มรูปแบบการควบคุมการไหลของ IEEE802.3x
ฮาล์ฟดูเพล็กซ์การควบคุมการไหลของแรงดันอบ
ไฟแอลอีดีPWR, FX ลิงค์/พระราชบัญญัติ, TP1 FDX,TP1 ลิงค์/พระราชบัญญัติ, TP2 FDX, TP2 ลิงค์/พระราชบัญญัติ
แหล่งจ่ายไฟ AC100 ~ 240V, DC5V 1A
อุณหภูมิในการทำงาน-35 ~ +750℃
อุณหภูมิในการจัดเก็บ-20 ~ +70 ℃
ความชื้น5% ~ 90% (ไม่ควบแน่น)
ขนาด440*180*45มม
Wanglink 10/100/1000Mbps VLAN Support 24port gigabit Full-Duplex/Half-Duplex network Ethernet Switch
การประยุกต์ใช้ผลิตภัณฑ์

Wanglink 10/100/1000Mbps VLAN Support 24port gigabit Full-Duplex/Half-Duplex network Ethernet Switch 

ผลิตภัณฑ์อื่น

Wanglink 10/100/1000Mbps VLAN Support 24port gigabit Full-Duplex/Half-Duplex network Ethernet Switch 

ข้อได้เปรียบของบริษัท

Wanglink 10/100/1000Mbps VLAN Support 24port gigabit Full-Duplex/Half-Duplex network Ethernet Switch 

ข้อมูล บริษัท

Wanglink 10/100/1000Mbps VLAN Support 24port gigabit Full-Duplex/Half-Duplex network Ethernet Switch 

บรรจุภัณฑ์& การส่งสินค้า

Wanglink 10/100/1000Mbps VLAN Support 24port gigabit Full-Duplex/Half-Duplex network Ethernet Switch 

คำถามที่พบบ่อย

Wanglink 10/100/1000Mbps VLAN Support 24port gigabit Full-Duplex/Half-Duplex network Ethernet Switch 

ติดต่อเรา

Wanglink 10/100/1000Mbps VLAN Support 24port gigabit Full-Duplex/Half-Duplex network Ethernet Switch 

ข้อมูลพื้นฐาน
  • ก่อตั้งปี
    --
  • ประเภทธุรกิจ
    --
  • ประเทศ / ภูมิภาค
    --
  • อุตสาหกรรมหลัก
    --
  • ผลิตภัณฑ์หลัก
    --
  • บุคคลที่ถูกกฎหมายขององค์กร
    --
  • พนักงานทั้งหมด
    --
  • มูลค่าการส่งออกประจำปี
    --
  • ตลาดส่งออก
    --
  • ลูกค้าที่ให้ความร่วมมือ
    --

ที่แนะนำ

ส่งคำถามของคุณ

ติดต่อเรา
ใช้ประโยชน์จากความรู้และประสบการณ์ที่เหนือชั้นของเรา เรานำเสนอบริการปรับแต่งที่ดีที่สุดแก่คุณ

ติดต่อกับพวกเรา 

ในช่วงหลายปีที่ผ่านมา Wanglink ยึดมั่นในวัตถุประสงค์ทางธุรกิจ "คุณภาพของผลิตภัณฑ์เพื่อความอยู่รอด ความน่าเชื่อถือ และการพัฒนาบริการ" มุ่งมั่นที่จะจัดหาผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงและบริการที่มีคุณภาพให้กับคุณ เราคาดว่าจะใช้ความร่วมมือมากขึ้นและสร้างอนาคตที่ win-win!

ที่แนะนำ
ทั้งหมดผลิตขึ้นตามมาตรฐานสากลที่เข้มงวดที่สุด สินค้าของเราได้รับความชื่นชอบจากตลาดทั้งในและต่างประเทศ
ตอนนี้พวกเขากำลังส่งออกไปยัง 200 ประเทศอย่างกว้างขวาง
Chat with Us

ส่งคำถามของคุณ

เลือกภาษาอื่น
English
한국어
Tiếng Việt
Türkçe
ภาษาไทย
Polski
Nederlands
Bahasa Melayu
עִברִית
bahasa Indonesia
русский
Português
日本語
italiano
français
Español
Deutsch
العربية
हिन्दी
ภาษาปัจจุบัน:ภาษาไทย