ผลิตภัณฑ์
วีอาร์
  • รายละเอียดสินค้า

เซินเจิ้น Wanglink Communication Equipment Technology Co., Ltd. รู้สึกตื่นเต้นที่เราจะทำให้ Wanglink 24 Port Gigabit Switch 24GE POE พร้อม 4*10G SFP และ 1*Console Support AF/AT Managed PoE Switch เป็นที่รู้จักอย่างกว้างขวางในตลาด ผลิตภัณฑ์นี้เป็นผลมาจากพนักงานที่ทำงานหนักและความสามารถทางเทคนิคที่แข็งแกร่งของเรา ด้วยการจับจุดบกพร่องของลูกค้าอย่างแม่นยำ Wanglink 24 Port Gigabit Switch 24GE POE พร้อม 4*10G SFP และ 1*Console Support AF/AT Managed PoE Switch ที่เราพัฒนาได้รับการสนับสนุนและยกย่องจากลูกค้าส่วนใหญ่ในตลาด นับตั้งแต่ก่อตั้งขึ้น เซินเจิ้น Wanglink Communication Equipment Technology Co., Ltd. ได้ปฏิบัติตามมาตรฐานสากลและมาตรฐานทางจริยธรรมอย่างเข้มงวดมาโดยตลอด ดังนั้นจึงนำเสนอผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้สูงแก่ลูกค้า เราปฏิบัติตามหลักการทางธุรกิจของ 'ความซื่อสัตย์เสมอมา'& ความสมบูรณ์' ซึ่งทำให้มั่นใจได้ว่าบริการที่น่าเชื่อถือที่สุดจะถูกส่งให้กับลูกค้าทุกราย

หมายเลขรุ่น:ว-2928GM-APพิมพ์:เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก
สถานที่กำเนิด:กวางตุ้ง ประเทศจีนชื่อแบรนด์:วังลิงค์
ใช้:FTTH,FTTP,FTTXชื่อผลิตภัณฑ์:24 * GE POE + 4 * 10G SFP + 1 * สวิตช์ PoE ที่มีการจัดการคอนโซล
แบบอย่าง:ว-2928GM-APสี:น้ำเงินดำ
แอปพลิเคชัน:เครือข่าย FTTXวัสดุ:จิต
กำลังขับ:15.4W/พอร์ต, กำลังไฟสูงสุด: 30W/พอร์ตการทำงาน:พอร์ต PoE รองรับการจดจำอัจฉริยะ AF/AT
การรับประกัน:3 ปีแหล่งจ่ายไฟ:ไฟฟ้ากระแสสลับ 100~240V 50-60Hz 5A
น้ำหนัก:5.5กกจำนวนไฟเบอร์:4.


รายละเอียดสินค้า
ข้อมูลจำเพาะ
เครื่องเป่าขวด PET กึ่งอัตโนมัติ เครื่องทำขวด เครื่องขึ้นรูปขวด
เครื่องทำขวด PET เหมาะสำหรับผลิตภาชนะและขวดพลาสติก PET ในทุกรูปทรง
Wanglink 24 Port Gigabit Switch 24GE POE พร้อม 4*10G SFP และ 1*Console รองรับ AF/AT Managed PoE Switch
อินเตอร์เฟซ
พอร์ต PoE 24*10/100/1000Base-T (ข้อมูล/พลังงาน)
4 * 1 / 10G อัปลิงค์ SFP + พอร์ตสล็อตไฟเบอร์ (ข้อมูล)
1 * คอนโซลพอร์ต RS232 (115200,N,8,1)
ประเภทที่มีการจัดการ
L2+
พอร์ต POE
พอร์ต 1-24 สามารถรองรับมาตรฐาน IEEE 802.3af/at PoE
โปรโตคอลเครือข่าย
IEEE802.3 10BASE-T; IEEE802.3i 10Base-T;
IEEE802.3u 100Base-TX;
IEEE802.3ab 1000Base-T
IEEE802.3z 1000Base-X
IEEE802.3ae 10GBase-SR/LR
IEEE802.3x
มาตรฐาน PoE
IEEE802.3af/ตามมาตรฐานสากล
คุณสมบัติพอร์ตอีเธอร์เน็ต
พอร์ต 1-24 สามารถรองรับการตรวจจับอัตโนมัติ 10/100/1000BaseT(X) การปรับตัว MDI/MDI-X ฟูล/ฮาล์ฟดูเพล็กซ์
คุณสมบัติพอร์ตไฟเบอร์
อินเทอร์เฟซไฟเบอร์ 10G SFP (ไม่รวมโมดูลไฟเบอร์ ต้องสั่งซื้อแยกต่างหาก ตัวเลือกโมดูลประกอบด้วยโหมดเดี่ยว/หลายโหมด
เส้นใยเดี่ยว/คู่, LC)
โหมดการส่งต่อ
จัดเก็บและส่งต่อ (ความเร็วเต็มสาย)
กำลังการสลับ
598Gbps (ไม่บล็อค)
อัตราการส่งต่อ@64byte
107.14Mpps
แมค
32K
หน่วยความจำบัฟเฟอร์
32M
เกียร์ทวิสต์แพร์
10BASE-T:Cat3,4,5 UTP(≤100 เมตร) ;
100BASE-TX: Cat5 หรือใหม่กว่า UTP(≤100 เมตร)
1000BASE-T:Cat5e หรือใหม่กว่า UTP(≤100 เมตร)
สายเคเบิลใยแก้วนำแสง
หลายโหมด:850nm 0~300M(10G) ,850nm 0~500M (1.25G); โหมดเดี่ยว: 1310nm 0 ~ 40KM, 1550nm 0 ~ 120KM
พินพาวเวอร์ซัพพลาย
ค่าเริ่มต้น: 1/2(+),3/6(-)
พลังงานสูงสุด / เฉลี่ยต่อพอร์ต
30W/15.4W
30W/30W
PWR ทั้งหมด / แรงดันไฟฟ้าขาเข้า
400W (AC100-240V)
600W (AC100-240V)
การใช้พลังงาน
รอ<25W; โหลดเต็ม<400W
รอ<30W โหลดเต็ม<600W
พาวเวอร์ซัพพลาย
แหล่งจ่ายไฟในตัว AC 100~240V 50-60Hz 5A
แหล่งจ่ายไฟในตัว AC 100~240V 50-60Hz 6.6A
ตัวบ่งชี้ที่นำ
ไฟแสดงสถานะ: PWR (สีเหลือง); ไฟแสดงสถานะระบบ:SYS(สีเหลือง); ไฟแสดงสถานะเครือข่าย ลิงค์ (สีเหลือง); ไฟแสดงสถานะ PoE: PoE (สีเขียว); พอร์ตไฟเบอร์
ไฟแสดงสถานะ L/A (สีเขียว)
ปุ่มรีเซ็ต
สนับสนุนปุ่มเดียวเพื่อคืนค่าการตั้งค่าจากโรงงาน
อุณหภูมิ/ความชื้นในการทำงาน
-20~+55°C;5%~90% RH ไม่ควบแน่น
อุณหภูมิในการจัดเก็บ / ความชื้น
-40~+80°C;5%~95% RH ไม่ควบแน่น
ป้องกันฟ้าผ่า / ระดับการป้องกัน
ป้องกันฟ้าผ่า :4KV 8/20us;
ระดับการป้องกัน: IP30
ขนาด (L*W*H)
440*290*44.5มม
น้ำหนักสุทธิ / น้ำหนักรวม
<4.4กก. /<5.0กก
<4.6กก. /<5.3กก
การติดตั้ง
ตั้งโต๊ะ ตู้ 1U 19 นิ้ว
การป้องกันฟ้าผ่า / ระดับการป้องกัน
การป้องกันฟ้าผ่า: 4KV 8/20us; ระดับการป้องกัน: IP30
การรับรอง
CCC, เครื่องหมาย CE, การค้า; CE/LVD EN60950; FCC ส่วนที่ 15 คลาส B; เป็นไปตามมาตรฐาน
การรับประกัน
3 ปี บำรุงรักษาตลอดชีวิต
ข้อมูลพื้นฐาน
  • ก่อตั้งปี
    --
  • ประเภทธุรกิจ
    --
  • ประเทศ / ภูมิภาค
    --
  • อุตสาหกรรมหลัก
    --
  • ผลิตภัณฑ์หลัก
    --
  • บุคคลที่ถูกกฎหมายขององค์กร
    --
  • พนักงานทั้งหมด
    --
  • มูลค่าการส่งออกประจำปี
    --
  • ตลาดส่งออก
    --
  • ลูกค้าที่ให้ความร่วมมือ
    --

ที่แนะนำ

ส่งคำถามของคุณ

ติดต่อเรา
ใช้ประโยชน์จากความรู้และประสบการณ์ที่เหนือชั้นของเรา เรานำเสนอบริการปรับแต่งที่ดีที่สุดแก่คุณ

ติดต่อกับพวกเรา 

ในช่วงหลายปีที่ผ่านมา Wanglink ยึดมั่นในวัตถุประสงค์ทางธุรกิจ "คุณภาพของผลิตภัณฑ์เพื่อความอยู่รอด ความน่าเชื่อถือ และการพัฒนาบริการ" มุ่งมั่นที่จะจัดหาผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงและบริการที่มีคุณภาพให้กับคุณ เราคาดว่าจะใช้ความร่วมมือมากขึ้นและสร้างอนาคตที่ win-win!

ที่แนะนำ
ทั้งหมดผลิตขึ้นตามมาตรฐานสากลที่เข้มงวดที่สุด สินค้าของเราได้รับความชื่นชอบจากตลาดทั้งในและต่างประเทศ
ตอนนี้พวกเขากำลังส่งออกไปยัง 200 ประเทศอย่างกว้างขวาง
Chat with Us

ส่งคำถามของคุณ

เลือกภาษาอื่น
English
한국어
Tiếng Việt
Türkçe
ภาษาไทย
Polski
Nederlands
Bahasa Melayu
עִברִית
bahasa Indonesia
русский
Português
日本語
italiano
français
Español
Deutsch
العربية
हिन्दी
ภาษาปัจจุบัน:ภาษาไทย