วีอาร์
  • รายละเอียดผลิตภัณฑ์

เซินเจิ้น Wanglink Communication Equipment Technology Co., Ltd. ลงทุนเงินเป็นจำนวนมากเพื่อการวิจัยเทคโนโลยีและการพัฒนาผลิตภัณฑ์ ประสบความสำเร็จในการทำงานกับสวิตช์ POE แบบย้อนกลับ 16*100M POE พร้อมสวิตช์ SFP Gigabit Ethernet Switch PCB RPOE จำนวน 2 ตัว สวิตช์ POE แบบย้อนกลับ 16 * 100M POE พร้อมสวิตช์ SFP Gigabit Ethernet 2 ตัว สวิตช์ PCB RPOE ที่พัฒนาขึ้นบนพื้นฐานของแนวโน้มของตลาดและจุดปวดของลูกค้าได้กลายเป็นใบพัดใหม่ของอุตสาหกรรม Wanglink ทุ่มเทให้กับการออกแบบ, R&D, การผลิต, และการอัปเดตของสวิตช์เครือข่าย, ตัวแปลงสื่อ, Gpon epon, อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติก.. เราหวังอย่างเต็มที่ว่าเราสามารถตอบสนองลูกค้าจากสาขา ประเทศ และภูมิภาคต่างๆ สินค้าคุณภาพและบริการอย่างมืออาชีพ หากคุณมีคำถามหรือปัญหาใด ๆ โปรดติดต่อเราได้ตลอดเวลาผ่านข้อมูลการติดต่อที่ระบุไว้ในเว็บไซต์ของเรา

สถานะสินค้า:คลังสินค้าพอร์ต:16
อัตราการส่ง:10/100Mbpsการทำงาน:POE, วางซ้อนกันได้, รองรับ VLAN
โหมดการสื่อสาร:ฟูลดูเพล็กซ์และฮาล์ฟดูเพล็กซ์ความจุของสวิตช์:12.8Gbps
ชื่อแบรนด์:วังลิงค์หมายเลขรุ่น:WOR-RPOE-16 พอร์ต PCB
สถานที่กำเนิด:กวางตุ้ง ประเทศจีนชื่อผลิตภัณฑ์:สวิตช์ Poe ย้อนกลับ 16 พอร์ต
พอร์ต PoE:16 พอร์ตรองรับการย้อนกลับ POEการรับประกัน:1 ปี
การใช้งาน:โทรคมนาคมระยะทาง:100 เมตร
อินเตอร์เฟซ:16 *10/100mbps Rj45ลักษณะเฉพาะ:สนับสนุน vlan
พอร์ตการจัดส่ง:เซินเจิ้น หยานเถียนสถานที่เดิม:จีน
วิธีการชำระเงิน:เพย์พาล, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T ฯลฯการรับรอง:FCC, ce, RoHS

รายละเอียดสินค้า

สวิตช์ POE แบบย้อนกลับ 16 * 100M POE พร้อมสวิตช์ 2 SFP Gigabit Ethernet PCB RPOE Switch


มีสองตัวเลือก:
1. PCBA เท่านั้น ไม่มีโมดูล SFP
2. PCBA พร้อมโมดูล SFP 2 ชิ้น (1.25G, Single Fiber Single Mode-3KM, ตัวเชื่อมต่อ SC)

WOR-RPOE-16 port-PCB Reverse PoE Switch พร้อม 16-Port PoE ให้การเชื่อมต่อเครือข่ายที่ราบรื่น รวม 1000Mbps Gigabit
พอร์ตไฟเบอร์ SFP และความสามารถของเครือข่าย Fast Ethernet 10/100Mbps Port1-16 สำหรับ PoE In รองรับ 24-48V Passive PoE ที่สอดคล้องกับ PSD
และ PD, 2Gigabit SFP สามารถทำพอร์ตอัปลิงค์ได้

คุณสมบัติ
1. พอร์ต 1-15 สำหรับ PoE In, พอร์ต 16 สำหรับ PoE Out

2. รองรับ PSD และ PD แบบพาสซีฟ PoE 24v-48v 3. เอาต์พุตแหล่งจ่ายไฟ 12vdc ผ่านแจ็ค dc ซึ่งสามารถจ่ายให้กับONT
4. การทำงานกับ PSE ที่สอดคล้องกับ 24-48vdc reverse poe ขยายเครือข่าย LAN
5. เสียบปลั๊กแล้วเล่น

ผลิตภัณฑ์นี้ทำอะไรได้บ้าง
16FE+2SFP Ports Reverse PoE Switch พร้อม 16-Port PoE ให้การเชื่อมต่อเครือข่ายที่ราบรื่น รวม 1000Mbps Gigabit SFP
พอร์ตไฟเบอร์และความสามารถของเครือข่าย Fast Ethernet 10/100Mbps Port1-16 สำหรับ PoE In รองรับ 24-48V Passive PoE ที่สอดคล้องกับ PSD และ
PD, 2Gigabit SFP สามารถทำพอร์ตอัปลิงค์ได้

ผลิตภัณฑ์นี้ทำงานอย่างไร
16 พอร์ต Auto-Negotiation RJ45 (พอร์ต-1 ถึงพอร์ต-16) ของสวิตช์รองรับฟังก์ชัน Power over Ethernet (PoE) พอร์ต PoE เหล่านี้
(พอร์ต-1 ถึงพอร์ต-16) สามารถตรวจจับและรับพลังงานโดยอัตโนมัติด้วยอุปกรณ์ขับเคลื่อน (PDs) ที่เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE 802.3af/at ในเรื่องนี้
สถานการณ์ พลังงานไฟฟ้าจะถูกส่งไปพร้อมกับข้อมูลในสายเคเบิลเส้นเดียวทำให้คุณสามารถขยายเครือข่ายของคุณได้ทุกที่
ไม่ใช่สายไฟหรือเต้ารับที่คุณต้องการแก้ไขอุปกรณ์เช่น AP, .

ง่ายต่อการใช้
WOR-RPOE-16 port-PCB ติดตั้งและใช้งานง่าย ไม่ต้องการการกำหนดค่าและการติดตั้ง ด้วยประสิทธิภาพที่โดดเด่นและ
คุณภาพ WOR-RPOE-16 port-PCB เป็นตัวเลือกที่ยอดเยี่ยมสำหรับการขยายเครือข่ายที่บ้านหรือที่ทำงานของคุณ

แสดงสินค้า
POE
ท่า
PoE เข้า : 1-15 PoE ออก: 16 พอร์ต
POE
เข็มหมุด
45+,78-
Poe แรงดันไฟฟ้า
24-48V
อินเตอร์เฟซ
พอร์ต 16x 10/100Mbps RJ45 + พอร์ต SFP 2 กิกะบิต
ระยะทาง
100 เมตร
มาตรฐานและโปรโตคอล
IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab,
IEEE 802.3x, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p
สื่อเครือข่าย
10BASE-T: สายเคเบิล UTP ประเภท 3, 4, 5 (สูงสุด 100 ม.)
EIA/TIA-568 100Ω STP (สูงสุด 100m)
100BASE-TX: สายเคเบิล UTP หมวดหมู่ 5, สายเคเบิล 5e (สูงสุด 100 ม.)
EIA/TIA-568 100Ω STP (สูงสุด 100m)
1000BASE-T: สายเคเบิล UTP หมวดหมู่ 5, 5e, 6 หรือสูงกว่า (สูงสุด 100 ม.) EIA/TIA-568 100Ω STP (สูงสุด 100m)
ปริมาณพัดลม
ปริมาณพัดลม
เปลี่ยนความจุ
12.8Gbps
ตารางที่อยู่ MAC
8K
ใบรับรองของเรา
บริษัท ของเรา
เกี่ยวกับโรงงาน
สำนักงานใหญ่ Wanglink ตั้งอยู่ในสวนอุตสาหกรรมเซินเจิ้น Xiaxue ซึ่งเป็นสวนอุตสาหกรรมไฮเทคของจีนซึ่งครอบคลุมพื้นที่ 20 ตารางกิโลเมตร รวบรวมองค์กรขั้นสูงมากมายในอุตสาหกรรมการสื่อสาร Wanglink เป็นหนึ่งในองค์กรที่สำคัญใน Creative Industrial Park แห่งนี้ โดยได้รับการสนับสนุนอย่างดีจากรัฐบาลท้องถิ่น มีทุนจดทะเบียน 5 ล้าน RMB ครอบคลุมพื้นที่เกือบ 2,000 ตารางเมตรสำหรับ R&D การตลาด& สำนักงานขาย.
ตั้งแต่ปี 2013 wanglink ได้ลงทุนมากกว่า 100 ล้านหยวนในการวิจัยและพัฒนาการผลิตเราพร้อมรับลูกค้าอย่างเต็มที่' ข้อกำหนด OEM, ODM สำหรับผลิตภัณฑ์ และผลิตภัณฑ์เป้าหมายที่เหมาะสมกับลูกค้าด้วยการพัฒนาอย่างรวดเร็วและการวิจัยอย่างเข้มข้น Wanglink ได้พัฒนามากกว่า 400 รุ่นใน 4 ชุดหลัก ได้แก่ ONU / Switch / SFP / Media converter ตามลำดับ แต่ละชุดได้ผ่านการรับรอง CE,
สร้างห่วงโซ่อุตสาหกรรม FTTH/FTTB/FTTX ที่สมบูรณ์และปรับแต่งได้สูง

รายละเอียดโรงงาน

Wanglink ได้รับการรับรองระบบการจัดการคุณภาพ ISO 9000:2000 ในเดือนมิถุนายน 2558 และการรับรอง ROHS, CE, FCC ในเดือนพฤศจิกายน 2560

การออกแบบและผลิตบอร์ด PCB


ห้องทดสอบเก่า

บัดกรี

คลังสินค้า

รูปลูกค้า
นิทรรศการ CIOE 2019
ในแต่ละปี Wanglink มีแผนที่จะ ไปทั่วโลกเพื่อเข้าร่วมนิทรรศการ บราซิล อินเดีย ไทย เวียดนาม ..... จนถึงปัจจุบันเราได้สร้างความสัมพันธ์ทางธุรกิจที่ดีกับกว่า 100 ประเทศทั่วโลก

2019 เวียดนาม ICT COMM
เรามีมิตรภาพมากมายและ  หวังว่าทุกธุรกิจของเราจะ win-winสถานการณ์.ในแต่ละปีเราจะไปเยี่ยมเพื่อนของเราทั่วโลก
จัดโดยกระทรวงอุตสาหกรรมและการค้าเวียดนามและกระทรวงสารสนเทศและการสื่อสารของเวียดนาม ICT COMM Vietnam จัดโดยเวียดนาม’บริษัทให้บริการจัดนิทรรศการที่ใหญ่ที่สุด“ADPEX” บริษัท United Stock Company และศูนย์แลกเปลี่ยนนวัตกรรมและการส่งเสริมเวียดนาม (Vietnam Post and Telecommunications Group) นิทรรศการมืออาชีพด้านการสื่อสารอิเล็กทรอนิกส์ ICT 
2018 CeBIT ASEAN Thailand
CeBIT คือโลก'นิทรรศการเผด็จการที่ใหญ่ที่สุดในสาขาสารสนเทศ การสื่อสาร และซอฟต์แวร์ CeBIT ASEAN Thailand นิทรรศการเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสารนานาชาติกรุงเทพ จัดขึ้นที่กรุงเทพฯ ประเทศไทย ความถี่ของนิทรรศการคือปีละครั้ง เป็นชุดนิทรรศการที่จัดโดย Hannover Messe ในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้
https://imgbd.weyesimg.com/prod/moving/img/b6b4ad1c218c363781c2b9092e41b922/dbaa0d8a8afa16566bd3ed329a5e180e.jpg" data-id="child-image-0" class="magic-48" />
คำถามที่พบบ่อย

Q:ทำไมต้องเลือกWanglink?

1) การจัดส่งที่รวดเร็วและบริการที่โดดเด่น
2) ราคาขายที่แข่งขันได้
3) ประสบการณ์อันยาวนานของ OEM& ความร่วมมือ ODM
4) วัสดุใหม่สำหรับการผลิต 100% และคุณภาพที่เชื่อถือได้ 100% 

ถาม: ฉันสามารถสั่งซื้อตัวอย่างได้หรือไม่? ขั้นต่ำของคุณคืออะไร?

ตอบ: ได้ เรายินดีรับคำสั่งซื้อตัวอย่างเพื่อทดสอบและตรวจสอบคุณภาพ ขั้นต่ำคือ 1 สำหรับผลิตภัณฑ์ปกติ

ถาม: คุณจัดส่งสินค้าอย่างไรและใช้เวลานานแค่ไหน?

A: การขนส่งทางทะเล& การขนส่งทางอากาศ& ด่วน (DHL / UPS / TNT / Fedex / EMS) การขนส่งทางอากาศ& Express มักใช้เวลาประมาณ 3-5 วัน

ถาม: ฉันสามารถใช้โลโก้และฉลากของเราเองได้หรือไม่?

ตอบ: ใช่ เราให้บริการ OEM/OEM และสร้างผลิตภัณฑ์ด้วยฉลากของคุณเอง

ข้อมูลพื้นฐาน
  • ก่อตั้งปี
    --
  • ประเภทธุรกิจ
    --
  • ประเทศ / ภูมิภาค
    --
  • อุตสาหกรรมหลัก
    --
  • ผลิตภัณฑ์หลัก
    --
  • บุคคลที่ถูกกฎหมายขององค์กร
    --
  • พนักงานทั้งหมด
    --
  • มูลค่าการส่งออกประจำปี
    --
  • ตลาดส่งออก
    --
  • ลูกค้าที่ให้ความร่วมมือ
    --

ที่แนะนำ

ส่งคำถามของคุณ

ติดต่อเรา
ใช้ประโยชน์จากความรู้และประสบการณ์ที่เหนือชั้นของเรา เรานำเสนอบริการปรับแต่งที่ดีที่สุดแก่คุณ

ติดต่อกับพวกเรา 

ในช่วงหลายปีที่ผ่านมา Wanglink ยึดมั่นในวัตถุประสงค์ทางธุรกิจ "คุณภาพของผลิตภัณฑ์เพื่อความอยู่รอด ความน่าเชื่อถือ และการพัฒนาบริการ" มุ่งมั่นที่จะจัดหาผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงและบริการที่มีคุณภาพให้กับคุณ เราคาดว่าจะใช้ความร่วมมือมากขึ้นและสร้างอนาคตที่ win-win!

ที่แนะนำ
ทั้งหมดผลิตขึ้นตามมาตรฐานสากลที่เข้มงวดที่สุด สินค้าของเราได้รับความชื่นชอบจากตลาดทั้งในและต่างประเทศ
ตอนนี้พวกเขากำลังส่งออกไปยัง 200 ประเทศอย่างกว้างขวาง
Chat with Us

ส่งคำถามของคุณ

เลือกภาษาอื่น
English
한국어
Tiếng Việt
Türkçe
ภาษาไทย
Polski
Nederlands
Bahasa Melayu
עִברִית
bahasa Indonesia
русский
Português
日本語
italiano
français
Español
Deutsch
العربية
हिन्दी
ภาษาปัจจุบัน:ภาษาไทย