CÁC SẢN PHẨM
thực tế ảo
  • Chi tiết sản phẩm

Tại Công ty TNHH Công nghệ Thiết bị Truyền thông Wanglink Thâm Quyến, những nỗ lực của tất cả nhân viên của chúng tôi đã dẫn đến sự cải thiện ổn định khả năng R & D của chúng tôi và sự ra mắt của Bộ chuyển đổi phương tiện Wanglink Gigabit 1 SFP sang 2 RJ45 UTP Gigabit Cáp quang Ethernet Bộ chuyển đổi chính là được thiết kế phù hợp với tiêu chuẩn quốc gia. Hiện tại, Công ty TNHH Công nghệ Thiết bị Truyền thông Wanglink Thâm Quyến vẫn là một doanh nghiệp đang phát triển với tham vọng mạnh mẽ trở thành một trong những doanh nghiệp cạnh tranh nhất trên thị trường. Chúng tôi sẽ tiếp tục nghiên cứu và phát triển các công nghệ mới cho sự ra đời của các sản phẩm mới. Ngoài ra, chúng tôi sẽ nắm bắt được xu hướng quý giá của việc mở cửa và cải cách để thu hút khách hàng trên toàn thế giới.

Số mô hình:WOR-920-SFPLoại hình:Giải pháp FTTx
Nguồn gốc:Quảng Đông, Trung QuốcThương hiệu:Wanglink
Tính năng chính 1:Bộ chuyển đổi Gigabit Media 1 SFP sang 2 RJ45 UTPTính năng chính 2:Chuyển đổi phương tiện SFP sang RJ45
Tính năng chính 3:gigabit SFP Media ConverterDịch vụ:LOGO OEM và hỗ trợ đóng gói
Màu sắc:Màu đenChứng nhận:CE RoHS FCC
Vật chất:SắtTốc độ truyền:10/100 / 1000Mbps
Loại sợi:SFPSử dụng:FTTH

Đề xuất sản phẩm
Mô tả Sản phẩm


Bộ chuyển đổi phương tiện Wanglink Gigabit 1 SFP sang 2 RJ45 UTP Gigabit Cáp quang Ethernet Bộ chuyển đổi

WOR-920-SFP là bộ chuyển đổi phương tiện Gigabit SFP được thiết kế để chuyển đổi đồng 10/100 / 1000BASE-T sang cáp quang 1000BASE-X. Nó có khe cắm Gigabit SFP mở, cho phép bạn chọn loại quang học có thể cắm được tuân thủ MSA đáp ứng tốt nhất nhu cầu kết nối cáp quang của bạn. Bộ chuyển đổi phương tiện sợi quang này hỗ trợ cả tiêu chuẩn sợi quang đa mode và đơn mode, với khoảng cách truyền lên đến 120 km (99,4miles) tùy thuộc vào các mô-đun SFP khác nhau. của mạng hiện có, tuổi thọ của thiết bị không sử dụng sợi quang hoặc khoảng cách giữa hai thiết bị, cho phép bạn tối đa hóa việc sử dụng và hiệu suất của thiết bị cũ.

Bộ chuyển đổi phương tiện Gigabit SFP này được sản xuất với vi mạch mới nhất của Mỹ hoặc Đài Loan và bộ thu phát quang sợi quang chất lượng cao, cung cấp đặc tính điện tốt để đảm bảo truyền dữ liệu đáng tin cậy và tuổi thọ làm việc lâu dài. 6 Đèn chỉ báo LED nhóm có thể giám sát đầy đủ các điều kiện làm việc của bộ chuyển đổi sợi quang, điều này giúp người dùng cuối dễ dàng quan sát và chẩn đoán lỗi hoạt động của mạng.

Sản phẩm này cung cấp nguồn điện bên ngoài theo mặc định, nó có thể được sử dụng như một thiết bị độc lập hoặc mô-đun trượt trong khi lắp vào Khung giá đỡ Bộ chuyển đổi phương tiện 14 khe chi phí thấp cho phép tất cả các bộ chuyển đổi phương tiện sợi quang được cấp nguồn bởi một cung cấp điện bên trong.
Sản phẩm trưng bày
Bộ chuyển đổi phương tiện Wanglink Gigabit 1 SFP sang 2 RJ45 UTP Gigabit Cáp quang Ethernet Bộ chuyển đổi
 Dòng sản phẩm
Bộ chuyển đổi phương tiện Gigabit 1 SFP sang 2 RJ45 UTP
Các cổng
2 x 10/100 / 1000BASE-T cổng RJ45
1 x 1000BASE-X cổng SFP
Kiểm soát lưu lượng
Song công đầy đủ: IEEE802.3x
Half Duplex: áp suất ngược
Loại sợi
Multimode hoặc Single-Mode Fiber
Không gian đệm
256 KB
Địa chỉ MAC
4K
Bước sóng
Phụ thuộc vào SFP
Máy phát điện
Phụ thuộc vào SFP
Độ nhạy của máy thu
Phụ thuộc vào SFP
Tiêu chuẩn và giao thức
IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3z
Phương tiên mạng truyền thông
10/100/1000Base-T: Cat 5 UTP (tối đa 100m)
1000Base-X: Multimode hoặc Single-mode Fiber
(tối đa 160 km, phụ thuộc vào quang học SFP)
Chỉ dẫn
POWER (sức mạnh)
FX LINK (hành động liên kết sợi quang)
TP LINK1000 (kết nối xoắn đôi 1000M)
TP LINK100 (kết nối xoắn đôi 100M)
TP ACT (hành động chuyển tiếp gói xoắn đôi)
FDX (Chỉ báo chế độ giao diện Ethernet, BẬT Song công hoàn toàn / TẮT: Bán song công)
Nguồn cấp
Bộ đổi nguồn bên ngoài
Đầu vào: AC 100 ~ 240V 50 / 60Hz
Đầu ra: DC 5V 1A
Sự tiêu thụ năng lượng
2,5W
Kích thước (WxDxH)
26×70×93mm
Trọng lượng thô
0,5 kg
Môi trường
Hoạt động: 0°C đến 50°C, 10 ~ 90% RH
Lưu trữ: -40°C đến 70°C, 5 ~ 90% RH
Chứng chỉ của chúng tôi
Công ty của chúng tôi
Về nhà máy
Trụ sở chính của Wanglink đặt tại Khu công nghiệp Xiaxue Thâm Quyến, đây là Khu công nghiệp công nghệ cao Trung Quốc, có diện tích 20 km vuông, quy tụ nhiều doanh nghiệp tiên tiến trong ngành truyền thông. Wanglink là một trong những doanh nghiệp quan trọng trong Khu công nghiệp sáng tạo này , được sự ủng hộ lớn từ chính quyền địa phương. Nó có vốn đăng ký 5 triệu RMB, có diện tích gần 2000 mét vuông cho R&D, tiếp thị& văn phòng bán hàng.
Kể từ năm 2013, wanglink đã đầu tư hơn 100 triệu nhân dân tệ vào nghiên cứu và phát triển sản xuất.Chúng tôi hoàn toàn có khả năng tiếp nhận khách hàng' Yêu cầu OEM, ODM đối với sản phẩm và sản phẩm mục tiêu phù hợp với khách hàng.Với sự phát triển nhanh chóng và công việc nghiên cứu chuyên sâu, Wanglink đã phát triển hơn 400 mô hình trong 4 dòng chính, bộ chuyển đổi ONU / Switch / SFP / Media. Mỗi sê-ri đã đạt Chứng nhận CE,
Đã hình thành một chuỗi ngành FTTH / FTTB / FTTX hoàn chỉnh và có thể tùy chỉnh cao

Chi tiết nhà máy

Wanglink đạt chứng nhận Hệ thống quản lý chất lượng ISO 9000: 2000 vào tháng 6 năm 2015 và chứng nhận ROHS, CE, FCC vào tháng 11 năm 2017.

Thiết kế và sản xuất bảng mạch PCB


Phòng kiểm tra đồ cũ

Hàn

Kho

Ảnh khách hàng
Triển lãm CIOE 2019
Mỗi năm, Wanglink có kế hoạch đi ra thế giới để tham gia triển lãm, Brazil, Ấn Độ, Thái Lan, Việt Nam ....., cho đến nay, Chúng tôi đã thiết lập quan hệ kinh doanh tốt với hơn 100 quốc gia trên thế giới.

GIAO DỊCH CNTT-TT Việt Nam 2019
Chúng tôi có nhiều tình bạn, và  hy vọng mọi hoạt động kinh doanh của chúng ta đều có lợitình hình.chăm năm, chúng tôi sẽ đến thăm bạn bè của chúng tôi trên khắp thế giới.
Được tổ chức bởi Bộ Công Thương Việt Nam và Bộ Thông tin và Truyền thông Việt Nam, ICT COMM Vietnam do Việt Nam phối hợp tổ chức’công ty dịch vụ triển lãm lớn nhất“ADPEX” Công ty Cổ phần United và Trung tâm Giao dịch Đổi mới và Thúc đẩy Việt Nam (Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam). Triển lãm nghiệp vụ CNTT-TT điện tử truyền thông. 
2018 CeBIT ASEAN Thái Lan
CeBIT là thế giới'triển lãm có thẩm quyền lớn nhất trong các lĩnh vực thông tin, truyền thông và phần mềm. CeBIT ASEAN Thailand, Triển lãm Công nghệ Thông tin và Truyền thông Quốc tế Bangkok, được tổ chức tại Bangkok, Thái Lan. Tần suất của triển lãm là mỗi năm một lần. Đây là một loạt các cuộc triển lãm được tổ chức bởi Hannover Messe ở Đông Nam Á.
Câu hỏi thường gặp

Q: Tại sao chọn Wanglink?

1) Giao hàng nhanh chóng và các dịch vụ đáng chú ý.
2) Giá bán cạnh tranh
3) Kinh nghiệm phong phú của OEM& Hợp tác ODM
4) 100% vật liệu mới để sản xuất và 100% chất lượng đáng tin cậy 

Q: Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu? MOQ của bạn là gì?

A: Vâng, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để thử nghiệm và kiểm tra chất lượng. MOQ là 1 cho các sản phẩm thông thường.

Q: Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa và mất bao lâu để đến nơi?

A: Vận tải đường biển& Giao thông đường hàng không& Chuyển phát nhanh (DHL / UPS / TNT / Fedex / EMS). Giao thông đường hàng không& Express thường mất 3-5 ngày để đến nơi.

Hỏi: Tôi có thể sử dụng logo và nhãn của riêng chúng tôi không?

MỘT: Có, chúng tôi cung cấp dịch vụ OEM / OEM và sản xuất các sản phẩm có nhãn của riêng bạn.

Thông tin cơ bản
  • năm thành lập
    --
  • Loại hình kinh doanh
    --
  • Quốc gia / Vùng
    --
  • Công nghiệp chính
    --
  • sản phẩm chính
    --
  • Người hợp pháp doanh nghiệp
    --
  • Tổng số nhân viên
    --
  • Giá trị đầu ra hàng năm
    --
  • Thị trường xuất khẩu
    --
  • Khách hàng hợp tác
    --

Khuyến khích

Gửi yêu cầu của bạn

Liên hệ chúng tôi
Tận dụng kiến ​​thức và kinh nghiệm vô song của chúng tôi, chúng tôi cung cấp cho bạn dịch vụ tùy chỉnh tốt nhất.

LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI 

Wanglink trong những năm qua luôn tuân thủ mục đích kinh doanh "chất lượng sản phẩm để tồn tại, uy tín và phát triển dịch vụ". Cam kết cung cấp cho bạn những sản phẩm chất lượng cao và dịch vụ chất lượng. Chúng tôi hy vọng sẽ mở rộng hợp tác nhiều hơn và tạo ra một tương lai đôi bên cùng có lợi!

Khuyến khích
Tất cả đều được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế khắt khe nhất. Sản phẩm của chúng tôi đã nhận được sự ưu ái từ cả thị trường trong và ngoài nước.
Họ hiện đang xuất khẩu rộng rãi sang 200 quốc gia.
Chat with Us

Gửi yêu cầu của bạn

Chọn một ngôn ngữ khác
English
한국어
Tiếng Việt
Türkçe
ภาษาไทย
Polski
Nederlands
Bahasa Melayu
עִברִית
bahasa Indonesia
русский
Português
日本語
italiano
français
Español
Deutsch
العربية
हिन्दी
Ngôn ngữ hiện tại:Tiếng Việt