CÁC SẢN PHẨM
thực tế ảo
  • Chi tiết sản phẩm

Công ty TNHH Công nghệ Thiết bị Truyền thông Wanglink Thâm Quyến đã trở thành công ty dẫn đầu được công nhận trong ngành Công nghiệp chuyển mạch Doanh nghiệp với sản phẩm chất lượng cao và dịch vụ xuất sắc. Sản phẩm của chúng tôi có thể được điều chỉnh để phù hợp với bạn một cách hoàn hảo. Thâm Quyến Wanglink Công ty TNHH Công nghệ Thiết bị Truyền thông sẽ hoàn toàn hành động dựa trên tư tưởng quan trọng của "chất lượng là trên hết và khách hàng là trên hết" và bắt kịp với thời đại để thúc đẩy khả năng đổi mới của công ty chúng tôi. Chúng tôi sẽ vượt qua một cách dũng cảm và đạt được mục tiêu trở thành doanh nghiệp hàng đầu trên thị trường toàn cầu.

Số mô hình:WOR-912-SFPLoại hình:Chuyển đổi doanh nghiệp
Nguồn gốc:Quảng Đông, Trung QuốcThương hiệu:Wanglink
Tính năng chính 1:Bộ chuyển mạch Cáp quang 1.25G Cổng cáp quang SFP + Cổng UTP 2x10 / 100 / 1000MbpsTính năng chính 2:Tốc độ 1000Mbps
Tính năng chính 3:Bộ chuyển đổi phương tiện cáp quang Ethernet 2X10/100/1000 MbpsCổng RJ45:2 cổng
Cổng sợi quang:1 Khe cắm cáp quang SFPNơi xuất bản:Thâm Quyến, Trung Quốc
Sự bảo đảm:1 nămDịch vụ:OEM / ODM
Đăng kí:FTTHChứng nhận:RoHS

Đề xuất sản phẩm
Mô tả Sản phẩm

Bộ chuyển mạch cáp quang Wanglink Ethernet 1.25G Cổng cáp quang SFP + Bộ chuyển đổi phương tiện chuyển đổi cáp quang cổng UTP 2x10 / 100 / 1000Mbps với nguồn điện


Bộ chuyển đổi Gigabit Ethernet 10/100 / 1000M này được sử dụng trong truyền dẫn mạng đường trục và chủ yếu được sử dụng cho các liên kết thiết bị Gigabit Ethernet. Nó chuyển đổi tín hiệu Ethernet quang-điện giữa giao diện UTP 10/100 / 1000M (TX) và ổ cắm 1000M SFP (FX). Theo khách hàng’yêu cầu, bộ chuyển đổi phương tiện này hỗ trợ các sợi đơn chế độ và đa chế độ với khoảng cách truyền lên đến 80 km đối với sợi quang đơn chế độ và 550 m đối với sợi đa chế độ. Nó mở rộng khoảng cách truyền dẫn thông qua mạng chuyển đổi quang điện của nó. Bộ chuyển đổi phương tiện tận dụng lợi thế của công nghệ kết nối thông minh để cung cấp khả năng tự động thương lượng, do đó loại bỏ nhu cầu cấu hình hoặc giám sát cài đặt theo cách thủ công.
Sản phẩm trưng bày

Các tính năng chính:

* Thiết kế mô-đun, cắm và chạy
* Tuân theo các tiêu chuẩn IEEE 10 / 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-T và IEEE 802.3z 1000Base-SX / LX
* Chức năng tự động đàm phán cho phép các cổng UTP tự động chọn 10/100/1000M và Song công hoàn toàn hoặc Song công một nửa
* Có sẵn trong các phiên bản WDM sợi đơn - sử dụng bước sóng 1310/1550 nm
* Hỗ trợ tự động chéo các cổng xoắn đôi
* Đèn LED báo động sáng để báo lỗi liên kết, đèn LED trạng thái để dễ dàng theo dõi thiết bị'tình trạng của s

Chứng chỉ của chúng tôi
tên sản phẩm
Bộ chuyển mạch cáp quang Wanglink Ethernet 1.25G Cổng cáp quang SFP + Bộ chuyển đổi phương tiện chuyển đổi cáp quang cổng UTP 2x10 / 100 / 1000Mbps với nguồn điện
Người mẫu
WOR-912-SFP
Tiêu chuẩn
IEEE802.3 10Base-T
IEEE802.3u 100Base-TX / FX
IEEE802.3z 1000Base-SX / LX
Kiểm soát luồng IEEE802.3x
IEEE802.1p QoS
Cây kéo dài IEEE802.1d

Cổng mạng
Đầu nối: RJ45
Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 m 
Khoảng cách: 100m
Loại UTP: UTP-5E trở lên
Cổng sợi quang
Đầu nối: khe cắm sfp
Tốc độ dữ liệu: 155m hoặc 1,25Gbps
Bước sóng quang học: 850nm / 1310nm / 1490nm / 1550nm
Khoảng cách: 550 m ~ 120 km
Màn biểu diễn
Loại chế biến: Lưu trữ và di chuyển
Kích thước trọng lượng bàn: Thép không gỉ 4K / 6K / 8K
Dung lượng đệm: 500kbs / 1 Mb / giây / 2 Mb / giây
Gói lớn: 1518 byte
Băng thông phía sau: 3,8G / 5,6 g / 7,2 g
Độ trễ:<150μS
Quyền lực
Loại nguồn: Nguồn bên ngoài suply 
Điện áp đầu vào: AC 100V ~ 240V 50 / 60Hz 
Đầu nối DC Socket 
Nguồn cung cấp: DC trong 5v / 1a 
Công suất tiêu thụ 1.5W ~ 2.5W
Khoảng cách truyền
Cặp xoắn: 100 m (cáp CAT5e, CAT6)
Chế độ Muti: 2 km
Công tắc một chế độ: 3/20/40/60/80/100 km
MTBF
100.000 giờ
Bảo hành
1 năm
Bảo vệ môi trương
Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 70 ℃
Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 55 ℃
Độ ẩm tương đối: 5-90% (không ngưng tụ)
Kết cấu cơ khí
Kích thước: 110× 66× 16 mm
Trọng lượng: 0,3
Bo mạch chủ
Công ty của chúng tôi
Về nhà máy
Trụ sở chính của Wanglink đặt tại Khu công nghiệp Xiaxue Thâm Quyến, đây là Khu công nghiệp công nghệ cao Trung Quốc, có diện tích 20 km vuông, quy tụ nhiều doanh nghiệp tiên tiến trong ngành truyền thông. Wanglink là một trong những doanh nghiệp quan trọng trong Khu công nghiệp sáng tạo này , được sự ủng hộ lớn từ chính quyền địa phương. Nó có vốn đăng ký 5 triệu RMB, có diện tích gần 2000 mét vuông cho R&D, tiếp thị& văn phòng bán hàng.
Kể từ năm 2013, wanglink đã đầu tư hơn 100 triệu nhân dân tệ vào nghiên cứu và phát triển sản xuất.Chúng tôi hoàn toàn có khả năng tiếp nhận khách hàng' Yêu cầu OEM, ODM đối với sản phẩm và sản phẩm mục tiêu phù hợp với khách hàng.Với sự phát triển nhanh chóng và công việc nghiên cứu chuyên sâu, Wanglink đã phát triển hơn 400 mô hình trong 4 dòng chính, bộ chuyển đổi ONU / Switch / SFP / Media. Mỗi sê-ri đã đạt Chứng nhận CE,
Đã hình thành một chuỗi ngành FTTH / FTTB / FTTX hoàn chỉnh và có thể tùy chỉnh cao

Chi tiết nhà máy

Wanglink đạt chứng nhận Hệ thống quản lý chất lượng ISO 9000: 2000 vào tháng 6 năm 2015 và chứng nhận ROHS, CE, FCC vào tháng 11 năm 2017.

Thiết kế và sản xuất bảng mạch PCB


Phòng kiểm tra đồ cũ

Hàn

Kho

Ảnh khách hàng
Triển lãm CIOE 2019
Mỗi năm, Wanglink có kế hoạch đi ra thế giới để tham gia triển lãm, Brazil, Ấn Độ, Thái Lan, Việt Nam ....., cho đến nay, Chúng tôi đã thiết lập quan hệ kinh doanh tốt với hơn 100 quốc gia trên thế giới.

GIAO DỊCH CNTT-TT Việt Nam 2019
Chúng tôi có nhiều tình bạn, và  hy vọng mọi hoạt động kinh doanh của chúng ta đều có lợitình hình.chăm năm, chúng tôi sẽ đến thăm bạn bè của chúng tôi trên khắp thế giới.
Được tổ chức bởi Bộ Công Thương Việt Nam và Bộ Thông tin và Truyền thông Việt Nam, ICT COMM Vietnam do Việt Nam phối hợp tổ chức’công ty dịch vụ triển lãm lớn nhất“ADPEX” Công ty Cổ phần United và Trung tâm Giao dịch Đổi mới và Thúc đẩy Việt Nam (Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam). Triển lãm nghiệp vụ CNTT-TT điện tử truyền thông. 
2018 CeBIT ASEAN Thái Lan
CeBIT là thế giới'triển lãm có thẩm quyền lớn nhất trong các lĩnh vực thông tin, truyền thông và phần mềm. CeBIT ASEAN Thailand, Triển lãm Công nghệ Thông tin và Truyền thông Quốc tế Bangkok, được tổ chức tại Bangkok, Thái Lan. Tần suất của triển lãm là mỗi năm một lần. Đây là một loạt các cuộc triển lãm được tổ chức bởi Hannover Messe ở Đông Nam Á.
Câu hỏi thường gặp

Q: Tại sao chọn Wanglink?

1) Giao hàng nhanh chóng và các dịch vụ đáng chú ý.
2) Giá bán cạnh tranh
3) Kinh nghiệm phong phú của OEM& Hợp tác ODM
4) 100% vật liệu mới để sản xuất và 100% chất lượng đáng tin cậy 

Q: Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu? MOQ của bạn là gì?

A: Vâng, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để thử nghiệm và kiểm tra chất lượng. MOQ là 1 cho các sản phẩm thông thường.

Q: Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa và mất bao lâu để đến nơi?

A: Vận tải đường biển& Giao thông đường hàng không& Chuyển phát nhanh (DHL / UPS / TNT / Fedex / EMS). Giao thông đường hàng không& Express thường mất 3-5 ngày để đến nơi.

Hỏi: Tôi có thể sử dụng logo và nhãn của riêng chúng tôi không?

MỘT: Có, chúng tôi cung cấp dịch vụ OEM / OEM và sản xuất các sản phẩm có nhãn của riêng bạn.

Thông tin cơ bản
  • năm thành lập
    --
  • Loại hình kinh doanh
    --
  • Quốc gia / Vùng
    --
  • Công nghiệp chính
    --
  • sản phẩm chính
    --
  • Người hợp pháp doanh nghiệp
    --
  • Tổng số nhân viên
    --
  • Giá trị đầu ra hàng năm
    --
  • Thị trường xuất khẩu
    --
  • Khách hàng hợp tác
    --

Khuyến khích

Gửi yêu cầu của bạn

Liên hệ chúng tôi
Tận dụng kiến ​​thức và kinh nghiệm vô song của chúng tôi, chúng tôi cung cấp cho bạn dịch vụ tùy chỉnh tốt nhất.

LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI 

Wanglink trong những năm qua luôn tuân thủ mục đích kinh doanh "chất lượng sản phẩm để tồn tại, uy tín và phát triển dịch vụ". Cam kết cung cấp cho bạn những sản phẩm chất lượng cao và dịch vụ chất lượng. Chúng tôi hy vọng sẽ mở rộng hợp tác nhiều hơn và tạo ra một tương lai đôi bên cùng có lợi!

Khuyến khích
Tất cả đều được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế khắt khe nhất. Sản phẩm của chúng tôi đã nhận được sự ưu ái từ cả thị trường trong và ngoài nước.
Họ hiện đang xuất khẩu rộng rãi sang 200 quốc gia.
Chat with Us

Gửi yêu cầu của bạn

Chọn một ngôn ngữ khác
English
한국어
Tiếng Việt
Türkçe
ภาษาไทย
Polski
Nederlands
Bahasa Melayu
עִברִית
bahasa Indonesia
русский
Português
日本語
italiano
français
Español
Deutsch
العربية
हिन्दी
Ngôn ngữ hiện tại:Tiếng Việt