thực tế ảo
  • Thông tin chi tiết sản phẩm

Đầu tư lớn của chúng tôi vào sản phẩm R&D cuối cùng đã được đền đáp. Công ty TNHH Công nghệ Thiết bị Truyền thông Thâm Quyến Wanglink đã giới thiệu thành công một loạt sản phẩm mới, đó là bộ chuyển đổi cáp quang Wanglink Gigabit ethernet 2 cổng rj45 + 4 ổ cắm sfp Bộ chuyển đổi phương tiện 1000Mbps. Nó hoàn toàn độc đáo ở một số khía cạnh bao gồm hình thức, tính năng và ứng dụng. Sau nhiều năm trưởng thành và phát triển, chúng tôi đã làm chủ được các công nghệ sản xuất một cách thuần thục. Khi các ưu điểm của nó tiếp tục được phát hiện, nó tiếp tục được sử dụng trong nhiều lĩnh vực hơn, chẳng hạn như Chuyển mạch doanh nghiệp. Việc nghiên cứu và phát triển bộ chuyển mạch quang Wanglink Gigabit ethernet 2 cổng rj45 + 4 ổ cắm sfp Bộ chuyển đổi phương tiện 1000Mbps đã cải thiện hơn nữa khả năng cạnh tranh trên thị trường của công ty.

Số mô hình:LÀM VIỆC-SYGG-4F2RLoại hình:Bộ thu phát sợi quang
Tên thương hiệu:liên kếtTên sản phẩm:1000Mbps 2 cổng rj45& Bộ chuyển đổi phương tiện 4 ổ cắm sfp
Người mẫu:LÀM VIỆC-SYGG-4F2RMàu sắc:Màu đen
bước sóng:1310/1550nmLoại trình kết nối:LC SC FC ST
Giao diện:2*Cổng RJ45+cổng 4 *sfpVật chất:Nhà kim loại
Nhãn hiệu:liên kếtKích thước:26*16*6cm
Trọng lượng:0,7kg


đề xuất sản phẩm
Mô tả Sản phẩm

Switch quang Wanglink Gigabit ethernet 1000Mbps 2 cổng rj45& Bộ chuyển đổi phương tiện 4 ổ cắm sfp

Bộ chuyển mạch Gigabit Ethernet với hai cổng UTP 10/100/1000M, bốn cổng sợi quang Hoặc bốn ổ cắm SFP 1000M
(Người dùng cuối có thể sử dụng Mô-đun SFP khác nhau theo yêu cầu của mình, ví dụ: 1000Base-T, 1000Base-SX, 1000Base-LX, v.v. Sản phẩm sở hữu hiệu suất ổn định, chất lượng tuyệt vời và giá cả hợp lý vì
áp dụng IC mới nhất từ ​​Hoa Kỳ và chất lượng cao của bộ thu phát. Nó được áp dụng để sử dụng trong các mẫu Sợi quang nhỏ
Ethernet.

Sản phẩm Hiển thị
tên sản phẩm
 Switch quang Wanglink Gigabit ethernet 1000Mbps 2 cổng rj45& Bộ chuyển đổi phương tiện 4 ổ cắm sfp
Người mẫu 
LÀM VIỆC-SYGG-4F2R
Giao thức chuẩn
IEEE 802.3 10Base-T
IEEE 802.3u 100Base-TX
IEEE 802.3ab 1000Base-T
IEEE802.3z 1000Base-SX/LX
Chiều rộng dải
Cổng RJ 45: 10/100/1000Mbps
Cổng quang: 1.25Gbps
Chế độ hoạt động
Chế độ Full/Half duplex
kết nối
UTP: 2 RJ-45
Đầu nối sợi quang: SC/LC
Chế độ hoạt động
Chế độ Full/Half duplex
Nguồn cấp
Bên ngoài
AC110-250V/50Hz
DC 5V 2A
Sự tiêu thụ năng lượng
≤5W
Thông số môi trường
Nhiệt độ làm việc
0℃~50℃ (32 °F ~ 122 °F )
Nhiệt độ bảo quản
-40℃~70℃ (-40 °F ~ 158 °F )
độ ẩm
5%~90% không ngưng tụ
TP cáp
Cáp Cat5 UTP (khoảng cách tối đa lên tới 100m)
cáp quang
8. 3/125, 8. 7/125, 9/125, 10/125μm (khoảng cách tối đa lên tới 20 -120km)
50/125, 62.5/125μm (khoảng cách tối đa lên tới 2km hoặc 5km)
MTBF (Giờ)
>50000
Kích thước (mm)
Cung cấp điện bên ngoài
155mm*90mm*27mm
Trọng lượng thô
Cung cấp điện bên ngoài
0,5kg
Khí thải/An toàn
FCC Part 15 , Class A, RoHS và CE Mark
Giấy chứng nhận của chúng tôi
Công ty của chúng tôi
Về nhà máy
Trụ sở chính của Wanglink đặt tại Khu công nghiệp Xiaxue Thâm Quyến, là Khu công nghiệp công nghệ cao của Trung Quốc, có diện tích 20 km2, Tập hợp nhiều doanh nghiệp tiên tiến trong ngành truyền thông. Wanglink là một trong những doanh nghiệp quan trọng trong Khu công nghiệp sáng tạo này , nhận được sự hỗ trợ lớn từ chính quyền địa phương. Nó có số vốn đăng ký là 5 triệu RMB, có diện tích gần 2000 mét vuông cho R&D, tiếp thị& văn phòng bán hàng.
Kể từ năm 2013, wanglink đã đầu tư hơn 100 triệu nhân dân tệ vào nghiên cứu và phát triển sản xuất. Chúng tôi hoàn toàn có khả năng chấp nhận các yêu cầu OEM, ODM của khách hàng đối với sản phẩm và các sản phẩm mục tiêu phù hợp với khách hàng. Với sự phát triển nhanh chóng và công việc nghiên cứu chuyên sâu, Wanglink đã phát triển hơn 400 mô hình trong 4 sê-ri chính, bộ chuyển đổi ONU / Switch / SFP / Media một cách phụ thuộc. Mỗi sê-ri đã thông qua Chứng nhận CE,
Hình thành chuỗi công nghiệp FTTH/FTTB/FTTX hoàn chỉnh và có khả năng tùy biến cao

chi tiết nhà máy

Wanglink đạt được chứng nhận Hệ thống quản lý chất lượng ISO 9000: 2000 vào tháng 6 năm 2015 và chứng nhận ROHS, CE, FCC vào tháng 11 năm 2017.

Thiết kế và sản xuất bảng PCB


Phòng thử nghiệm cũ

hàn

Kho

Ảnh khách hàng
Triển lãm CIOE 2019
Mỗi năm, Wanglink có kế hoạch đi khắp thế giới để tham gia triển lãm, Brazil, Ấn Độ, Thái Lan, Việt Nam ....., cho đến nay, chúng tôi đã thiết lập quan hệ kinh doanh tốt với hơn 100 quốc gia trên thế giới.

2019 ICT COMM Việt Nam
Chúng tôi có nhiều tình bạn, và  hy vọng mọi hoạt động kinh doanh của chúng tôi sẽ đi đến tình hình đôi bên cùng có lợi. Mỗi năm, chúng tôi sẽ đến thăm bạn bè của chúng tôi trên khắp thế giới.
Được tổ chức bởi Bộ Công Thương Việt Nam và Bộ Thông tin và Truyền thông Việt Nam, ICT COMM Việt Nam được đồng tổ chức bởi công ty dịch vụ triển lãm lớn nhất Việt Nam “ADPEX” United Stock Company và Trung tâm Trao đổi Xúc tiến và Đổi mới Sáng tạo Việt Nam (Bưu chính Viễn thông Việt Nam). Tập đoàn). Triển lãm chuyên nghiệp ICT điện tử truyền thông. 
2018 CeBIT ASEAN Thái Lan
CeBIT là triển lãm có thẩm quyền lớn nhất thế giới trong lĩnh vực thông tin, truyền thông và phần mềm.Triển lãm Công nghệ Thông tin và Truyền thông Quốc tế CeBIT ASEAN Thái Lan, Bangkok, được tổ chức tại Bangkok, Thái Lan. Tần suất của triển lãm là mỗi năm một lần. Đó là một loạt các cuộc triển lãm được tổ chức bởi Hannover Messe ở Đông Nam Á.
https://imgbd.weyesimg.com/prod/moving/img/b6b4ad1c218c363781c2b9092e41b922/dbaa0d8a8afa16566bd3ed329a5e180e.jpg" data-id="child-image-0" class="magic-59" />
Câu hỏi thường gặp

Q: Tại sao chọn Wanglink?

1) Giao hàng nhanh chóng và các dịch vụ đáng chú ý.
2) Giá bán cạnh tranh
3) Kinh nghiệm phong phú về OEM& hợp tác ODM
4) 100% vật liệu mới để sản xuất và chất lượng đáng tin cậy 100% 

Hỏi: Tôi có thể đặt hàng mẫu không? Moq của bạn là gì?

Trả lời: Có, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng. MOQ là 1 cho các sản phẩm bình thường.

Q: Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa và mất bao lâu để đến nơi?

A: Vận tải đường biển& Giao thông đường hàng không& Chuyển phát nhanh (DHL/UPS/TNT/Fedex/EMS). Giao thông đường hàng không& Express thường mất 3-5 ngày để đến nơi.

Q: Tôi có thể sử dụng logo và nhãn của riêng mình không?

MỘT: Có, chúng tôi cung cấp dịch vụ OEM/OEM và sản xuất các sản phẩm có nhãn hiệu của riêng bạn.

Thông tin cơ bản
  • năm thành lập
    --
  • Loại hình kinh doanh
    --
  • Quốc gia / Vùng
    --
  • Công nghiệp chính
    --
  • sản phẩm chính
    --
  • Người hợp pháp doanh nghiệp
    --
  • Tổng số nhân viên
    --
  • Giá trị đầu ra hàng năm
    --
  • Thị trường xuất khẩu
    --
  • Khách hàng hợp tác
    --

Khuyến khích

Gửi yêu cầu của bạn

Liên hệ chúng tôi
Tận dụng kiến ​​thức và kinh nghiệm vô song của chúng tôi, chúng tôi cung cấp cho bạn dịch vụ tùy chỉnh tốt nhất.

LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI 

Wanglink trong những năm qua luôn tuân thủ mục đích kinh doanh "chất lượng sản phẩm để tồn tại, uy tín và phát triển dịch vụ". Cam kết cung cấp cho bạn những sản phẩm chất lượng cao và dịch vụ chất lượng. Chúng tôi hy vọng sẽ mở rộng hợp tác nhiều hơn và tạo ra một tương lai đôi bên cùng có lợi!

Khuyến khích
Tất cả đều được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế khắt khe nhất. Sản phẩm của chúng tôi đã nhận được sự ưu ái từ cả thị trường trong và ngoài nước.
Họ hiện đang xuất khẩu rộng rãi sang 200 quốc gia.
Chat with Us

Gửi yêu cầu của bạn

Chọn một ngôn ngữ khác
English
한국어
Tiếng Việt
Türkçe
ภาษาไทย
Polski
Nederlands
Bahasa Melayu
עִברִית
bahasa Indonesia
русский
Português
日本語
italiano
français
Español
Deutsch
العربية
हिन्दी
Ngôn ngữ hiện tại:Tiếng Việt