Chuyển mạng
thực tế ảo
  • Thông tin chi tiết sản phẩm

Công ty TNHH Công nghệ Thiết bị Truyền thông Thâm Quyến Wanglink nắm bắt xu hướng thị trường mới, hiểu rõ nhu cầu thực tế của khách hàng, dựa vào công nghệ sản xuất tiên tiến và định vị thị trường chính xác, đã ra mắt thành công Bộ chuyển mạch Wanglink Reverse POE 8 Bộ chuyển mạch cổng Ethernet 100M sợi quang SFP 8 RJ45 2 sợi quang Cổng UTP quang PCBA. Người ta đã chứng minh rằng các kỹ thuật có thể cải thiện hiệu quả công việc một cách hiệu quả và đảm bảo hiệu suất sản phẩm. Nó được sử dụng rộng rãi trong (các) trường ứng dụng của Bộ chuyển mạch doanh nghiệp. Công ty TNHH Công nghệ Thiết bị Truyền thông Thâm Quyến Wanglink sẽ cung cấp các dịch vụ chất lượng cao và mang đến cho khách hàng trải nghiệm tốt hơn. Bằng cách này, công ty có thể tiếp tục củng cố sức mạnh trong tương lai của mình trong đổi mới công nghệ và nỗ lực tạo ra các sản phẩm hoàn chỉnh theo chuỗi sinh thái.

Số mô hình:WOR-928ASS20-SFPLoại hình:Công tắc đảo ngược POE, Bộ thu phát sợi quang
Nguồn gốc:Quảng Đông, Trung QuốcTên thương hiệu:liên kết
Tính năng chính 1:Bộ chuyển mạch Gigabit Ethernet 8 sợi quang RJ45 2 SFPTính năng chính 2:Công tắc Poe đảo ngược 8 cổng
Tính năng chính 3:Bộ chuyển đổi cổng Ethernet 100M Cổng cáp quang UTP PCBAĐăng kí:Mạng FTTH FTTB FTTX
Màu sắc:màu xanh láchứng nhận:CE RoHS FCC
bước sóng:1310/1550nmSự bảo đảm:1 năm
Sử dụng:FTTH


đề xuất sản phẩm
Mô tả Sản phẩm

Bộ chuyển mạch Wanglink Reverse POE 8 RJ45 2 sợi SFP Bộ chuyển đổi cổng Ethernet 100M Cổng sợi quang UTP PCBA


Sự mô tả

1. Bộ chuyển mạch quang là bộ chuyển mạch Ethernet cấp nguồn ngược, có thể cấp nguồn bằng mô-đun cấp nguồn POE đặc biệt thông qua cáp mạng. Đồng thời, nó cũng có thể cung cấp nguồn điện 12VDC cho các thiết bị đầu cuối khác. Nó giải quyết hiệu quả vấn đề cung cấp điện cho các thiết bị ở xa nguồn điện. Hơn nữa, có thể tắt nguồn khi không cần thiết bị, tiết kiệm năng lượng và bảo vệ môi trường. Có 2 cổng SFP và 8 cổng Ethernert RJ45 10/100Mbps.
Khoảng cách truyền dẫn có thể kéo dài từ 100M với cáp xoắn đôi đến 120KM.


2. Switch PoE đảo ngược với 7 cổng PoE cung cấp kết nối mạng liền mạch. Nó tích hợp các cổng sợi quang Gigabit SFP 1000Mbps và khả năng kết nối mạng Fast Ethernet 10/100/Mbps. Port1-7 cho PoE In, Port 8 và 2 SFP có thể thực hiện cổng Uplink, Hỗ trợ PSD và PD tương thích PoE thụ động 24-48V.


Tính năng

1. Với 7 cổng poe đầu vào đảo ngược, 1 cổng đường lên RJ45 và 2 SFP
2. Hỗ trợ vlan cố định, cổng số 1 đến cổng số 7 không giao tiếp được với nhau nhưng đều
có thể giao tiếp với cổng số 8 và hai cổng SFP
3. Làm việc với PSE tương thích ngược 24-48vdc, mở rộng mạng LAN
4. Đầu ra nguồn điện 12vdc qua giắc cắm dc, có thể được cung cấp cho ONT
5. Bảo vệ đột biến 4kv cho ứng dụng ngoài trời
6. Hỗ trợ Ethernet xanh

Sản phẩm Hiển thị
tên sản phẩm
Bộ chuyển mạch Wanglink Reverse POE 8 RJ45 2 sợi SFP Bộ chuyển đổi cổng Ethernet 100M Cổng sợi quang UTP PCBA
giao diện
8x10/100Mbps rj45 + 2x1000base-t SFP
POE
Cổng 1-Cổng 7 PoE vào, Cổng 8 ra
băng thông
16g
Phương tiên mạng truyền thông
10BASE-T: Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
100BASE-TX: Cáp UTP loại 5, 5e (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
1000BASE-T: Cáp UTP loại 5, 5e, 6 trở lên (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m) 100base-x và 1000base-x
Cổng cáp quang
Đầu nối: khe SC
Tốc độ dữ liệu: 1,25Gbps
Bước sóng quang: 850nm/1310nm/1490nm/1550nm
Quãng đường: 550m~100km
Màn biểu diễn
Loại xử lý: Lưu trữ và chuyển tiếp
Kích thước bảng MAC: 4K
Dung lượng bộ đệm: 1Mbit
Độ dài gói tối đa: 9216 byte
Băng thông ngược: 20G
Thời gian trễ: <20μs
Quyền lực
Loại nguồn: Nguồn điện mạng POE
Lõi cáp: 1/2+,3/6- 4/5+,7/8-
Điện áp đầu vào: DC15V~48V
Điện áp đầu ra: 12V
Công suất tiêu thụ: 2.2W~4.5W
Môi trường
Nhiệt độ bảo quản: -40~70℃
Nhiệt độ hoạt động: -10~55℃
Độ ẩm tương đối: 5-90% (không ngưng tụ)
Chất lượng dịch vụ
Hỗ trợ ưu tiên dựa trên cổng/802.1p/DSCP
Hỗ trợ 4 hàng đợi ưu tiên
Giới hạn tỷ lệ
kiểm soát bão
VLAN
Hỗ trợ đồng thời lên tới 32 VLAN (trong số 4K VLAN ID)
MTU/Cổng/VLAN thẻ
Phương thức truyền dẫn
lưu trữ và chuyển tiếp
Giấy chứng nhận của chúng tôi
Công ty của chúng tôi
Về nhà máy
Trụ sở chính của Wanglink đặt tại Khu công nghiệp Xiaxue Thâm Quyến, là Khu công nghiệp công nghệ cao của Trung Quốc, có diện tích 20 km2, Tập hợp nhiều doanh nghiệp tiên tiến trong ngành truyền thông. Wanglink là một trong những doanh nghiệp quan trọng trong Khu công nghiệp sáng tạo này , nhận được sự hỗ trợ lớn từ chính quyền địa phương. Nó có số vốn đăng ký là 5 triệu RMB, có diện tích gần 2000 mét vuông cho R&D, tiếp thị& văn phòng bán hàng.
Kể từ năm 2013, wanglink đã đầu tư hơn 100 triệu nhân dân tệ vào nghiên cứu và phát triển sản xuất. Chúng tôi hoàn toàn có khả năng chấp nhận các yêu cầu OEM, ODM của khách hàng đối với sản phẩm và các sản phẩm mục tiêu phù hợp với khách hàng. Với sự phát triển nhanh chóng và công việc nghiên cứu chuyên sâu, Wanglink đã phát triển hơn 400 mô hình trong 4 sê-ri chính, bộ chuyển đổi ONU / Switch / SFP / Media một cách phụ thuộc. Mỗi sê-ri đã thông qua Chứng nhận CE,
Hình thành chuỗi công nghiệp FTTH/FTTB/FTTX hoàn chỉnh và có khả năng tùy biến cao

chi tiết nhà máy

Wanglink đạt được chứng nhận Hệ thống quản lý chất lượng ISO 9000: 2000 vào tháng 6 năm 2015 và chứng nhận ROHS, CE, FCC vào tháng 11 năm 2017.

Thiết kế và sản xuất bảng PCB


Phòng thử nghiệm cũ

hàn

Kho

Ảnh khách hàng
Triển lãm CIOE 2019
Mỗi năm, Wanglink có kế hoạch đi khắp thế giới để tham gia triển lãm, Brazil, Ấn Độ, Thái Lan, Việt Nam ....., cho đến nay, chúng tôi đã thiết lập quan hệ kinh doanh tốt với hơn 100 quốc gia trên thế giới.

2019 ICT COMM Việt Nam
Chúng tôi có nhiều tình bạn, và  hy vọng mọi hoạt động kinh doanh của chúng tôi sẽ đi đến tình hình đôi bên cùng có lợi. Mỗi năm, chúng tôi sẽ đến thăm bạn bè của chúng tôi trên khắp thế giới.
Được tổ chức bởi Bộ Công Thương Việt Nam và Bộ Thông tin và Truyền thông Việt Nam, ICT COMM Việt Nam được phối hợp tổ chức bởi Công ty Cổ phần Dịch vụ Triển lãm lớn nhất Việt Nam “ADPEX” United và Trung tâm Trao đổi Xúc tiến và Đổi mới Sáng tạo Việt Nam (Bưu chính Viễn thông Việt Nam). Tập đoàn). Triển lãm chuyên nghiệp ICT điện tử truyền thông. 
2018 CeBIT ASEAN Thái Lan
CeBIT là triển lãm có thẩm quyền lớn nhất thế giới trong lĩnh vực thông tin, truyền thông và phần mềm. Triển lãm Công nghệ Thông tin và Truyền thông Quốc tế CeBIT ASEAN Thái Lan, Bangkok, được tổ chức tại Bangkok, Thái Lan. Tần suất của triển lãm là mỗi năm một lần. Đó là một loạt các cuộc triển lãm được tổ chức bởi Hannover Messe ở Đông Nam Á.
Câu hỏi thường gặp

Q: Tại sao chọn Wanglink?

1) Giao hàng nhanh chóng và các dịch vụ đáng chú ý.
2) Giá bán cạnh tranh
3) Kinh nghiệm phong phú về OEM& hợp tác ODM
4) 100% vật liệu mới để sản xuất và chất lượng đáng tin cậy 100% 

Hỏi: Tôi có thể đặt hàng mẫu không? Moq của bạn là gì?

Trả lời: Có, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng. MOQ là 1 cho các sản phẩm bình thường.

Q: Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa và mất bao lâu để đến nơi?

A: Vận tải đường biển& Giao thông đường hàng không& Chuyển phát nhanh (DHL/UPS/TNT/Fedex/EMS). Giao thông đường hàng không& Express thường mất 3-5 ngày để đến nơi.

Q: Tôi có thể sử dụng logo và nhãn của riêng mình không?

MỘT: Có, chúng tôi cung cấp dịch vụ OEM/OEM và sản xuất các sản phẩm có nhãn hiệu của riêng bạn.

Thông tin cơ bản
  • năm thành lập
    --
  • Loại hình kinh doanh
    --
  • Quốc gia / Vùng
    --
  • Công nghiệp chính
    --
  • sản phẩm chính
    --
  • Người hợp pháp doanh nghiệp
    --
  • Tổng số nhân viên
    --
  • Giá trị đầu ra hàng năm
    --
  • Thị trường xuất khẩu
    --
  • Khách hàng hợp tác
    --

Khuyến khích

Gửi yêu cầu của bạn

Liên hệ chúng tôi
Tận dụng kiến ​​thức và kinh nghiệm vô song của chúng tôi, chúng tôi cung cấp cho bạn dịch vụ tùy chỉnh tốt nhất.

LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI 

Wanglink trong những năm qua luôn tuân thủ mục đích kinh doanh "chất lượng sản phẩm để tồn tại, uy tín và phát triển dịch vụ". Cam kết cung cấp cho bạn những sản phẩm chất lượng cao và dịch vụ chất lượng. Chúng tôi hy vọng sẽ mở rộng hợp tác nhiều hơn và tạo ra một tương lai đôi bên cùng có lợi!

Khuyến khích
Tất cả đều được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế khắt khe nhất. Sản phẩm của chúng tôi đã nhận được sự ưu ái từ cả thị trường trong và ngoài nước.
Họ hiện đang xuất khẩu rộng rãi sang 200 quốc gia.
Chat with Us

Gửi yêu cầu của bạn

Chọn một ngôn ngữ khác
English
한국어
Tiếng Việt
Türkçe
ภาษาไทย
Polski
Nederlands
Bahasa Melayu
עִברִית
bahasa Indonesia
русский
Português
日本語
italiano
français
Español
Deutsch
العربية
हिन्दी
Ngôn ngữ hiện tại:Tiếng Việt